Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘विवो’ ने आणलाय आणखी एक दमदार स्मार्टफोन; फिचरही आहेत एकदम खास, जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : Vivo चा सर्व नवीन स्मार्टफोन Vivo Y75 5G स्मार्टफोन देशात लाँच करण्यात आला आहे. फोन 8GB रॅम आणि 128GB स्टोरेज पर्यायात येतो. फोनमध्ये 4 GB व्हर्चुअल रॅम सपोर्ट देण्यात आला आहे. फोनची किंमत 21,990 रुपये आहे. हा फोन स्टारलाईट ब्लॅक आणि ग्रोइंग गॅलेक्सी या दोन रंगांच्या पर्यायांमध्ये येतो. फोन MediaTek Dimensity 700 सपोर्ट देण्यात आला आहे. तसेच फोटोग्राफीसाठी 50MP रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे. Vivo Y75 5G स्मार्टफोन 27 जानेवारीपासून म्हणजे आजपासून Vivo India ई-स्टोअरसह सर्व रिटेल भागीदार स्टोअरमधून खरेदी केला जाऊ शकतो.

Advertisement

Vivo Y75 5G स्मार्टफोनमध्ये 6.58 इंच फुल एचडी प्लस डिस्प्ले आहे. फोन 7nm आधारित 5G सपोर्टसह येतो. फोनमध्ये ऑक्टा-कोर-1 डायमेंशन 700 सपोर्ट देण्यात आला आहे. हा फोन Android 12 आधारित Funtouch OS 12 वर काम करेल. फोनमध्ये 5000mAh ची मोठी बॅटरी देण्यात आली आहे. Vivo Y75 5G स्मार्टफोन 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह सादर करण्यात आला आहे.

Loading...
Advertisement

Vivo Y21A स्मार्टफोन ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअपसह येतो. त्याचा प्राथमिक कॅमेरा 50 मेगापिक्सलचा असेल. याशिवाय 2MP सुपर मॅक्रो कॅमेरा देण्यात आला आहे. 2 मेगापिक्सलचा आय-फोकस कॅमेरा देखील आहे. फोन पोर्ट्रेट मोड, सुपर एचडीआर आणि सुपर नाईट मोडसह येतो. फोनच्या समोर 16MP एक्स्ट्रीम सुपर नाईट सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे. फोन पोर्ट्रेट मोड, सुपर एचडीआर आणि सुपर नाईट मोडसह येतो. फोनच्या फ्रंटमध्ये 8MP सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे. Vivo Y75 स्मार्टफोन 8mm जाडी आणि 2.5D फ्लॅट फ्रेममध्ये येईल. फोनचे वजन 182 ग्रॅम आहे. फोन मल्टी टर्बो 5.0 वर्धित डेटा कनेक्शनसह येईल.

Advertisement

चीनी कंपन्यांना जोरदार झटका..! ‘ही’ विदेशी स्मार्टफोन कंपनी चीनमध्ये नंबर वन; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply