Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL च्या त्या प्लानसाठी राहिलेत फक्त 5 दिवस.. मिळेल 75 दिवसांची अतिरिक्त मुदत आणि बरेच काही..

मुंबई : जर तुम्ही वर्षभर वैधतेसह सर्वोत्तम योजना शोधत असाल, तर BSNL कडे तुमच्यासाठी एक उत्तम योजना आहे, ज्यामध्ये तुमचा फायदाच होईल. कंपनीची ही योजना 31 जानेवारी 2022 पर्यंत वैध आहे. योजनेचा एक भाग म्हणून, कंपनी 75 दिवसांची अतिरिक्त वैधता ऑफर करत आहे ज्यात त्यांच्या जास्त मागणी असलेल्या दीर्घकालीन वैधता योजनांपैकी एक आहे. आम्ही येथे ज्या प्लॅनबद्दल सांगत आहोत तो 2399 रुपयांचा आहे. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना सहसा 365 दिवसांची वैधता मिळते. परंतु BSNL वापरकर्त्यांना या प्लॅनसह 75 दिवसांची अतिरिक्त वैधता मिळेल. याबरेबरच अनेक फायदेही मिळतील. सराकारी कंपनीने खास प्रजासत्ताक दिनानिमित्त ही योजना सुरू केली आहे.

Advertisement

या योजनेंअंतर्गत, युजर्सना 365 दिवसांऐवजी एकूण 440 दिवसांची वैधता मिळेल, म्हणजेच 75 दिवसांची अतिरिक्त वैधता. या प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना 3GB दैनंदिन डेटा सोबत खरोखर अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS प्रतिदिन मिळतात. संपूर्ण 440 दिवस लाभ समान राहतील. लक्षात घ्या की ही ऑफर केवळ 31 जानेवारी 2022 पर्यंत वैध आहे आणि ग्राहकांनी फेब्रुवारीमध्ये या प्लॅनसह रिचार्ज केल्यास अतिरिक्त 75 दिवस मिळणार नाहीत.

Loading...
Advertisement

जर तुम्हाला सरकारी टेलिकॉम कंपनीकडून थोडा कमी खर्चाचा प्रीपेड प्लान घ्यायचा असेल तर तुम्ही PV1999 घेऊ शकता. त्याची किंमत 400 रुपयांपेक्षा कमी आहे आणि ती ग्राहकांना वर्षभर वैधता देते. या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना 600GB नियमित डेटा मिळतो, त्यानंतर ही मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेटचा वेग 80 Kbps पर्यंत कमी होतो. प्लॅनच्या फायद्यांमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील समाविष्ट आहेत. 2399 आणि 1999 या दोन्ही योजनांसह ग्राहकांना ऑफर केलेल्या Eros Now मनोरंजन सेवेचा ओव्हर-द-टॉप (OTT) लाभ देखील आहे.

Advertisement

‘BSNL’ चा भन्नाट प्लान..! 7 रुपयांत रोज मिळतोय 5GB डेटा; पहा, काय मिळतात आणखी फायदे

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply