Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. दररोज 3GB तर आहेच पण, मिळणार आणखी 48GB डेटा; ‘व्होडाफोन-आयडीया’ चा ‘हा’ आहे दमदार प्लान

मुंबई : दूरसंचार कंपनी वोडाफोन-आयडिया युजर्ससाठी अनेक उत्तम प्लॅन ऑफर करत आहे. कंपनीचे असे अनेक प्लॅन्स देखील आहेत, ज्यामध्ये भरपूर अतिरिक्त डेटा देखील मोफत दिला जात आहे. यापैकी एक कंपनीचा 901 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन आहे. या प्लॅनमध्ये, कंपनी डिस्ने + हॉटस्टारची 70 दिवसांची वैधता आणि 48GB अतिरिक्त डेटासह विनामूल्य सदस्यता देखील ऑफर करत आहे. चला तर मग या प्लानबद्दल आधिक माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

Vodafone-Idea च्या 901 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये अनेक फायदे उपलब्ध आहेत. कंपनीचा हा प्रीपेड प्लान 70 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. कंपनी प्लॅनच्या ग्राहकांना इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज 3 GB डेटा देते. या प्लॅनची ​​खास गोष्ट म्हणजे यामध्ये तुम्हाला 48 GB अतिरिक्त डेटा सुद्धा मोफत मिळतो. दररोज 100 मोफत SMS लाभ देणाऱ्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल सुविधा देखील मिळते.

Advertisement

तुम्ही या प्लॅनची ​​सदस्यता घेतल्यास, तुम्हाला कंपनीकडून एका वर्षासाठी Disney + Hotstar चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळेल. प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Binge All Night, Weekend Data Rollover आणि Data Delight यांचा समावेश आहे. या व्यतिरिक्त, तुम्हाला या प्लॅनमध्ये Vi Movies आणि TV अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन मिळेल.

Loading...
Advertisement

Vodafone-Idea च्या 599 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 70 दिवसांची वैधता आहे. कंपनी प्लॅनच्या ग्राहकांना प्रत्येक दिवशी 1.5 GB डेटा देते. या प्लॅनमध्ये देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल दिले जात आहे, जे दररोज 100 मोफत एसएमएस देतात. प्लॅनमध्ये समाविष्ट असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये वीकएंड डेटा रोलओव्हर आणि डेटा डिलाइटसह Vi चित्रपट आणि टीव्ही अॅप विनामूल्य सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे.

Advertisement

अर्र.. ‘व्होडाफोन-आयडीया’ ला लोक कंटाळले..! कंपनीला झटका देत केलीय ‘ही’ ‘आयडीया’.. जाणून घ्या, डिटेल

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply