Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ठरलं तर..! आता ‘या’ दिवशी सॅमसंग आणणार ‘हे’ जबरदस्त स्मार्टफोन; फिचरही आहे एकदम खास; जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : सॅमसंगने आपल्या नेक्स्ट जनरेशन फ्लॅगशिप स्मार्टफोन सीरीज Galaxy S22 लाँच करण्याची घोषणा केली आहे. कंपनीने 9 फेब्रुवारीला त्याचा Galaxy Unpacked वेळापत्रक जारी केले आहे. सॅमसंग या इव्हेंटमध्ये तीन नवीन फोन लाँच करू शकते. या इव्हेंटमध्ये Samsung Galaxy S22, Galaxy S22+ आणि Galaxy S22 Ultra लॉन्च केले जाऊ शकतात. या इव्‍हेंटमध्‍ये Galaxy S22 सर्वात प्रिमियम डिव्‍हाइस असेल. स्मार्टफोनबरोबरच कंपनी Galaxy Tab S8 सीरीज लाँच करू शकते. Samsung Galaxy S22 मालिका नॉन-फोल्डेबल डिव्‍हाइस श्रेणीमध्‍ये कंपनीचा वर्षातील सर्वात मोठा स्‍मार्टफोन लाँच आहे.

Advertisement

मागील अहवालानुसार, Samsung Galaxy S22 स्मार्टफोनमध्ये 6.06 इंच डायनॅमिक AMOLED डिस्प्ले असेल. Samsung Galaxy S21 मध्ये 6.2 इंच डिस्प्ले आहे. Samsung Galaxy S22+ मध्ये 6.5 इंच डायनॅमिक AMOLED डिस्प्ले असेल असे सांगण्यात येत आहे. Samsung Galaxy S22 Ultra मध्ये QHD+ रिझोल्यूशनसह LTPO डायनॅमिक AMOLED डिस्प्ले असल्याचे सांगितले जाते. स्मार्टफोनच्या डिस्प्लेमध्ये 120Hz पर्यंत रिफ्रेश दर आहे, असेही सांगितले जाते.

Advertisement

Galaxy S22 आणि Galaxy S22+ मध्ये ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप दिसू शकतो. त्याच वेळी, यात 50MP प्राथमिक लेन्स, 3x ऑप्टिकल झूमसाठी 10MP टेलिफोटो लेन्स आणि 12MP अल्ट्रा-वाइड-एंगल कॅमेरा आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलसाठी स्मार्टफोनमध्ये 10MP फ्रंट कॅमेरा असेल. Galaxy S22 Ultra मध्ये मागील बाजूस 108MP + 12MP + 10MP ट्रिपल कॅमेरा सेटअप आहे.

Loading...
Advertisement

Samsung Galaxy Tab S8 Ultra मध्ये मालिकेतील सर्वात मोठा डिस्प्ले असल्याचे म्हटले जाते. टॅबलेटमध्ये 14.6 सुपर AMOLED डिस्प्ले असल्याचे सांगितले जाते. दुसरीकडे, Samsung Galaxy Tab S8+ मध्ये 12.7 इंच डिस्प्ले असणे अपेक्षित आहे. डिव्हाइस 120Hz रिफ्रेश दर ऑफर करते असे म्हटले जाते. Samsung Galaxy Tab S8 आणि Galaxy Tab S8+ हे 8GB RAM आणि 128GB/256GB अंतर्गत स्टोरेज पॅक करतात. Samsung Galaxy Tab S8 Ultra 16GB RAM आणि 512GB अंतर्गत स्टोरेज ऑफर करेल असे म्हटले जाते.

Advertisement

Samsung Galaxy Tab S8 Ultra मध्ये 11,200mAh बॅटरी आहे, तर Galaxy S8+ आणि Galaxy S8 मध्ये अनुक्रमे 10,900mAh आणि 8,000mAh बॅटरी आहे. तिन्ही टॅब्लेटमध्ये डॉल्बी अॅटमॉस द्वारे ट्यून केलेले क्वाड-स्पीकर आणि 13MP मुख्य आणि 6MP अल्ट्रा-वाइड अँगल लेन्ससह ड्युअल रियर कॅमेरे असणे अपेक्षित आहे.

Advertisement

.. म्हणून ‘सॅमसंग’, ‘शाओमी’ चे टेन्शन वाढले..! ‘या’ स्मार्टफोन कंपनीने केलाय मोठा कारनामा; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply