Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

डेटाचे टेन्शन विसरा..! ‘Vodafone-Idea’ चे ‘हे’ प्लान देतील जास्त डेटा; किंमतही आहे बजेटमध्ये

मुंबई : कमी खर्चिक रिचार्ज प्लॅनमध्ये ग्राहकांना जास्त फायदे देण्याचा विचार केला तर व्होडाफोन-आयडीया कंपनीचेही काही प्लान बेस्ट आहेत. वास्तविक, Vodafone Idea कडे अशा काही प्रीपेड योजना आहेत, ज्याकडे तुम्ही दुर्लक्ष करू शकत नाही. हे प्लॅन केवळ अनोखे फायदे देत नाहीत तर ग्राहकांना यामध्ये भरपूर डेटाही मिळतो. खरे तर, आम्ही Vi च्या 299, 399, 409 आणि 599 च्या प्लानबद्दल माहिती देत आहोत. या प्लानची आणखी माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

299 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनमध्ये 28 दिवसांसाठी दररोज 1.5GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS दररोज मिळतात. 399 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनमध्ये 42 दिवसांसाठी दररोज 1.5GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS दररोज मिळतात. 409 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांसाठी दररोज 2.5GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 SMS उपलब्ध आहेत. 599 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 70 दिवसांसाठी दररोज 1.5GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS दररोज मिळतात. या चार योजना आहेत ज्याकडे तुम्ही दुर्लक्ष करू शकत नाही. आता तुम्ही विचार करत असाल की या प्लॅनमध्ये वेगळे काय आहे, त्यामुळे यामध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त ऑफर आहेत.

Advertisement

या सर्व योजना Vi Hero Unlimited आणि Over-the-Top (OTT) फायद्यांसह येतात. कंपनीने प्रदान केलेला OTT लाभ Vi Movies आणि TV कडून आहे. Vi Hero Unlimited तीन वेगवेगळ्या फायद्यांसह येते – वीकेंड डेटा रोलओव्हर, बिंज ऑल नाईट आणि डेटा डिलाइट्स.

Loading...
Advertisement

वीकेंड डेटा रोलओव्हर ऑफरसह वापरकर्ते आठवड्याच्या शेवटी (शनिवार आणि रविवार) आठवड्याच्या दिवसांमध्ये (सोमवार ते शुक्रवार) उर्वरित फेअर-यूज-पॉलिसी (FUP) डेटा वापरू शकतात. डेटा डिलाइट्स ऑफरसह, वापरकर्त्यांना कंपनीकडून दरमहा 2GB डेटा मिळतो, जो 1GB प्रतिदिन या दराने आपत्कालीन डेटा म्हणून वापरला जाऊ शकतो.

Advertisement

‘Vodafone-Idea’ पुन्हा देणार झटका..! ‘तो’ त्रासदायक निर्णय घेण्याचा कंपनीचा विचार; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply