Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. भारतात येतोय आणखी एक जबरदस्त स्मार्टफोन.. फिचरही आहेत एकदम खास; जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : Oppo Reno 7 Pro आणि Reno 7 फेब्रुवारीमध्ये देशात लाँच होऊ शकतात. नवीन रिपोर्टनुसार, Oppo Reno सीरीजचा फोन फेब्रुवारीमध्ये होणाऱ्या लाँच इव्हेंटमध्ये सादर केला जाऊ शकतो. ओप्पोने गेल्या आठवड्यापासून आपल्या रेनो फोनबाबत माहिती देण्यास सुरुवात केली आहे जेणेकरून लोकांना या मालिकेबद्दल आधीच माहिती मिळू शकेल. कंपनी Oppo Reno सीरीजला ‘पोर्ट्रेट एक्सपर्ट’ म्हणत आहे, ज्यात कॅमेरा फीचरवर आधिक भर दिल्याचे सांगितले जात आहे. असे म्हटले जात आहे, की रेनो 7 सीरीजच्या फोनची किंमत देशात 28 हजार 43 हजार रुपयांच्या दरम्यान असू शकते.

Advertisement

MySmartPrice ने अहवाल प्रसिद्ध केला आहे, की Reno 7 मालिका 4 फेब्रुवारी रोजी लाँच केली जाईल आणि ती 8 फेब्रुवारीपासून विक्रीसाठी उपलब्ध केली जाईल. Oppo ने खात्री केली आहे, की हा फोन Flipkart वर विक्रीसाठी उपलब्ध करून दिला जाईल, म्हणजेच तो Flipkart वैशिष्ट्यपूर्ण असेल.

Advertisement

देशात Reno 7 मालिकेत Oppo Reno 7 आणि Oppo Reno 7 Pro या दोन फोनचा समावेश असणे अपेक्षित आहे. वैशिष्ट्यांबद्दल सांगितले तर, Reno 7 Pro 920nits पीक ब्राइटनेस आणि 90Hz रिफ्रेश रेटसह 6.55 इंच फुल HD+ AMOLED डिस्प्लेसह येतो. यात ऑप्टिकल इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट स्कॅनर देखील आहे. Reno 7 Pro Octa-core MediaTek Dimensity 1200 Max प्रोसेसरद्वारे समर्थित असेल, जो Mali G77 GPU सह येईल. चीनमध्ये लाँच केलेल्या फोनची चीनी आवृत्ती 8GB पर्यंत LPDDR4X रॅम आणि 256GB पर्यंत UFS 3.1 स्टोरेजमध्ये येते.

Loading...
Advertisement

कॅमेरा फ्रंटवर, रेनो 7 प्रो ट्रिपल-रियर कॅमेरा सेटअपसह येतो, ज्यामध्ये 50-मेगापिक्सेल हाय-रिझोल्यूशन सेन्सरचा समावेश आहे. Reno 7 Pro मध्ये 8-मेगापिक्सेल अल्ट्रा-वाइड-एंगल लेन्स आणि 2-मेगापिक्सेल मॅक्रो लेन्स देखील आहेत. पॉवरसाठी, Reno 7 Pro 4500mAh बॅटरी युनिटसह सुसज्ज आहे, जे 65W जलद चार्जिंगसाठी समर्थनासह येऊ शकते.

Advertisement

अरे, कुठे आहे महागाई..! देशात फक्त एकाच वर्षात स्मार्टफोनची रेकॉर्ड ब्रेक विक्री; पहा, कंपन्यांनी किती कोटी फोन विकलेत..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply