Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio च्या प्लानने व्होडाफोन-आयडीया आणि एअरटेल हैराण; मिळतोय 90 GB डेटा आणि बरेच काही..

मुंबई : Jio, Airtel आणि Vodafone-Idea त्यांच्या युजर्सना अनेक सर्वोत्तम प्लान देत आहेत. यामध्ये काही प्लान्स आहेत ज्यांची किंमत जवळपास सारखीच आहे पण त्यामध्ये मिळणाऱ्या फायद्यांमध्ये खूप फरक आहे. आजकाल वापरकर्त्यांना OTT मोफत सबस्क्रिप्शन, अधिक दैनंदिन डेटा आणि मोफत कॉलसह येणारे प्लान जास्त पसंत आहेत. जेणेकरून त्यांना एकाच योजनेत अनेक फायदे मिळू शकतील. येथे आम्ही तुम्हाला Airtel, Jio आणि Vodafone-Idea (Vi) च्या अशाच काही प्लान्सबद्दल सांगत आहोत. या प्लान्समध्ये, तुम्हाला डिस्ने + हॉटस्टारचे एक वर्षासाठी मोफत सबस्क्रिप्शन 3 GB पर्यंत इंटरनेट डेटा मोफत कॉल असे फायदे मिळतात आणि या प्लानची ​​किंमतही सारखीच आहे.

Advertisement

जिओचा 601 रुपयांचा प्लान
जिओच्या या प्लानमध्ये दररोज 3 जीबी डेटा मिळतो. 28 दिवसांची वैधता असलेल्या या प्लानमध्ये कंपनी 6 GB अतिरिक्त डेटा देखील देत आहे. म्हणजेच या प्लानमध्ये तुम्हाला 90GB डेटा मिळतो. हा फायदा तुम्हाला Airtel आणि Vi प्लानमध्ये मिळणार नाही. या प्लानमध्ये तुम्हाला दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि अमर्यादित कॉल फायदे देखील मिळतील. या प्लानमध्ये कंपनी डिस्ने + हॉटस्टारचे मोफत सबस्क्रिप्शन सोबत एक वर्षासाठी Jio अॅपवर मोफत प्रवेश देखील देत आहे.

Advertisement

व्होडाफोन आयडियाचा 601 रुपयांचा प्लान
कंपनीच्या या प्लानमध्ये तुम्हाला 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3 GB डेटा मिळेल. प्लानची ​​खास गोष्ट म्हणजे कंपनी यामध्ये Disney + Hotstar चे फ्री सब्सक्रिप्शन देत आहे. कंपनीच्या या प्लॅनमध्ये अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 मोफत एसएमएसचा लाभ मिळतो. प्लानमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Binge All Night, Weekend Data Rollover आणि Data Delight यांचा समावेश आहे.

Loading...
Advertisement

एअरटेलचा 599 रुपयांचा प्लान
एअरटेलचा हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. इंटरनेट वापरासाठी, या प्लानमध्ये दररोज 3 जीबी डेटा दिला जात आहे. प्लानमध्ये, कंपनी देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर दररोज 100 मोफत एसएमएससह अमर्यादित कॉल ऑफर देत आहे. याशिवाय डिस्ने + हॉटस्टार मोबाईल एडिशनचे फ्री सब्सक्रिप्शनही या प्लानमध्ये एका वर्षासाठी दिले जात आहे. प्लानमध्ये, कंपनी 30 दिवसांसाठी Amazon Prime Video च्या मोबाइल आवृत्तीची मोफत चाचणी देखील देत आहे.

Advertisement

बाब्बो.. 1 हजार जीबी पेक्षा जास्त डेटा आणि फ्री कॉल; ‘हे’ आहेत ‘जिओ’ चे वर्षभर चालणारे प्लान; चेक करा, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply