Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फक्त नंबर सुरू ठेवायचाय..? मग, ‘हे’ स्वस्त प्लान ठरतील फायदेशीर; जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई : Jio, Airtel आणि Vodafone Idea या तिन्ही कंपन्यांचे प्री-पेड प्लान डिसेंबर 2021 पासून खर्चिक झाले आहेत. त्यामुळे नेहमीच्या रिचार्जसाठी लोकांना जास्त पैसे द्यावे लागत आहेत. तुमच्यापैकी बरेच लोक असतील ज्यांना फक्त आपला मोबाइल नंबर चालू ठेवण्यासाठी रिचार्ज करायचे आहे, परंतु योग्य योजनेबद्दल माहिती नसल्यामुळे, समस्या उद्भवतात.

Advertisement

Airtel, Jio आणि Vodafone Idea या तिन्ही कंपन्यांकडे असे काही प्लान आहेत ज्यात डेटा कमी आहे परंतु दीर्घ वैधतेसह अमर्यादित कॉल उपलब्ध आहेत. जिओने अशा योजना सांगितलेल्या नाहीत. जिओकडे अशा तीन योजना आहेत जे कोणत्याही थर्ड पार्टी रिचार्ज प्लॅटफॉर्मवर दिसत नाहीत. आज आम्ही तुम्हाला तिन्ही कंपन्यांच्या अशाच काही योजनांबद्दल सांगणार आहोत.

Advertisement

जिओ प्लान
जिओचे असे तीन प्लान आहेत ज्यातून तुम्ही कमी पैशात रिचार्ज करून दीर्घ वैधता मिळवू शकता. जिओचा 155 रुपयांचा प्लॅन आहे ज्याची वैधता 28 दिवसांची आहे. या प्लॅनमध्ये फक्त 2 GB डेटा उपलब्ध आहे. याशिवाय यामध्ये अनलिमिटेड कॉल सुविधा आहे. यामध्ये 300 मेसेज पाठवण्याची सुविधा आहे.

Advertisement

जिओचा 395 रुपयांचा आणखी एक प्लान आहे ज्यामध्ये 84 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. जिओच्या या प्लानमध्ये एकूण 6 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. तुम्हाला कमी किमतीत दीर्घ वैधतेचा रिचार्ज हवा असेल, तर तुमच्यासाठी हे सर्वोत्तम आहे. यामध्ये तुम्हाला अनलिमिटेड कॉलसह 1000 मेसेज देखील मिळतात. जिओचा 1,559 रुपयांचा प्लान असून त्याची वैधता 336 दिवस आहे. यामध्ये एकूण 24 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये 3,600 मेसेज उपलब्ध आहेत.

Loading...
Advertisement

एअरटेल प्लान
एअरटेलचा 99 रुपयांचा प्लॅन आहे ज्यामध्ये 99 रुपयांचा टॉकटाइम उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये 200MB डेटा उपलब्ध आहे आणि त्याची वैधता 28 दिवस आहे. तुम्हाला फक्त कॉल करायचा असेल तर हे रिचार्ज सर्वोत्तम आहे.

Advertisement

व्होडाफोन आयडियाचे प्लान
Vodafone Idea चा 99 रुपयांचा प्लान देखील आहे ज्यामध्ये 99 रुपयांचा टॉकटाइम उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये 200MB डेटा उपलब्ध आहे आणि त्याची वैधता 28 दिवस आहे. तुम्हाला फक्त कॉल करायचा असेल तर हे रिचार्ज सर्वोत्तम आहे. याशिवाय 79 रुपयांचा प्लान आहे ज्यामध्ये 64 रुपयांचा टॉकटाइम उपलब्ध आहे. तसेच 200 MB डेटा मिळतो.

Advertisement

वाव.. फक्त एकदाच रिचार्ज करा, 6 महिने टेन्शनच नाही; पहा, कोणत्या कंपनीचा आहे ‘हा’ भन्नाट प्लान

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply