Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारीच.. ‘व्होडाफोन-आयडीया’ ग्राहकांसाठी खुशखबर; प्रत्येक महिन्यात 48 रुपये होतील सेव्ह; पहा; काय आहे कंपनीचे प्लान

मुंबई : Vodafone Idea आपल्या प्रीपेड वापरकर्त्यांना दरमहा रिचार्जमध्ये 48 रुपयांची बचत करण्यास मदत करत आहे. Data Delights ऑफर अंतर्गत, कंपनी दरमहा ग्राहकांना 2GB इमर्जन्सी डेटा देते. हा आपत्कालीन किंवा बॅकअप डेटा विनामूल्य आहे आणि ग्राहक दोन चरणांमध्ये दररोज 1GB डेटा म्हणून रिडीम करू शकतात. 2GB डेटा रिसेट दर महिन्याला केला जातो. चला तर मग जाणून घेऊ या की 48 रुपये कसे बचत करता येतील.

Advertisement

जर तुम्हाला Vodafone Idea चे 2GB 4G डेटा व्हाउचर घ्यायचे असेल तर त्यासाठी तुम्हाला 48 रुपये खर्च करावे लागतील. परंतु डेटा डिलाइट्स ऑफरसह, वापरकर्त्यांना 2GB डेटा मिळविण्यासाठी डेटासाठी 48 रुपये द्यावे लागणार नाहीत. ते पूर्णपणे विनामूल्य उपलब्ध असेल.

Advertisement

डेटा डिलाइट ऑफर प्रत्येक प्रीपेड प्लॅनवर लागू होत नाही. फक्त काही ठराविक प्रीपेड योजनांसाठी ऑफर आहे. Vodafone Idea नुसार, सर्व प्रीपेड प्लान 299 रुपये आणि त्यावरील रिचार्जवर ‘Vi Hero Unlimited’ लाभ मिळतो. यामध्ये वीकेंड डेटा रोलओव्हर ऑफर, बिंग ऑल नाईट ऑफर आणि डेटा डिलाईट ऑफर समाविष्ट आहे. याबरोबरच, Vodafone Idea च्या प्रीपेड प्लानमध्ये Vi Movies आणि TV चा ओव्हर-द-टॉप (OTT) फायदा देखील उपलब्ध आहे. जर तुम्हाला या ऑफरचा लाभ घ्यायचा असेल तर तुम्हाला तुमच्या नंबरवरून कंपनीच्या टोल फ्री नंबरवर कॉल करावा लागेल.

Loading...
Advertisement

Telecom Talk ने नोंदवल्याप्रमाणे, डेटा डिलाइट ऑफर त्यांच्यासाठी चांगली आहे ज्यांना त्यांचा दैनंदिन डेटा संपल्यानंतर थोड्या प्रमाणात डेटा खरेदी करण्याची आवश्यकता आहे. हे त्यांना पैसे वाचवण्यास मदत करते आणि Vi च्या मोबाईल अॅप्लिकेशनसह ते रिडीम करणे देखील खूप सोपे आहे.

Advertisement

जर तुम्हाला ऑफरचा लाभ घ्यायचा असेल तर तुम्हाला 299, 479, 501, 901, 719, 475, 359, 539, 839, 2899, 409, 1449, 701, 599, 399 आणि 3099 चे प्रीपेड प्लान अॅक्टिव्ह असणे आवश्यक आहे.

Advertisement

स्वस्त प्लानच्या शोधात आहात.. मग, ‘जिओ’ आणि ‘व्होडाफोन-आयडीयाचे’ ‘हे’ प्लान ठरतील बेस्ट

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply