Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

स्वस्त प्लानच्या शोधात आहात.. मग, ‘जिओ’ आणि ‘व्होडाफोन-आयडीयाचे’ ‘हे’ प्लान ठरतील बेस्ट

मुंबई : टेलिकॉम कंपन्या युजर्ससाठी अनेक उत्तम प्लॅन ऑफर करत आहेत. त्याच वेळी, रिचार्ज प्लॅनच्या किंमती वाढल्यानंतर युजर्स असे प्लान शोधत आहेत, जे कमी किंमतीत सर्वोत्तम फायदे देत आहेत. जर तुम्ही देखील अशा स्वस्त आणि सर्वोत्तम प्लानच्या शोधात असाल तर आम्ही तुम्हाला मदत करणार आहोत. येथे आम्ही तुम्हाला 150 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत येणाऱ्या काही उत्तम प्लानबद्दल माहिती देणार आहोत. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 21GB पर्यंत डेटा आणि फ्री कॉल अनेक अतिरिक्त फायदे मिळतील.

Advertisement

रिलायन्स जिओ प्लान
रिलायन्स जिओ वापरकर्त्यांना 150 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीचे दोन प्लॅन ऑफर करत आहे. हे प्लॅन 119 आणि 149 रुपयांचे आहेत. कंपनी 119 रुपयांच्या प्लानमध्ये 14 दिवसांची वैधता देत आहे. या प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज 1.5 GB नुसार एकूण 21 GB डेटा मिळेल. प्लॅनमध्ये, कंपनी 300 मोफत एसएमएससह अमर्यादित व्हॉईस कॉल देखील देत आहे. प्लॅनमध्ये Jio अॅप फ्री सब्सक्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे.
कंपनीचा 149 रुपयांचा प्लान 20 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लानमध्ये तुम्हाला दररोज 1 GB डेटा मिळेल. दररोज 100 मोफत एसएमएस ऑफर करणार्‍या या प्लानमध्ये कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल ऑफर देखील देत आहे. जिओच्या या प्लानमध्ये तुम्हाला जिओ अॅप मोफत प्रवेश मिळेल.

Advertisement

व्होडाफोन-आयडिया प्लान
Vodafone-Idea च्‍या पोर्टफोलिओमध्‍ये 150 रुपयांतर्गत दोन प्‍लान आहेत. कंपनी 129 रुपयांच्या प्लानमध्ये 18 दिवसांची वैधता देत आहे. इंटरनेटच्या या प्लानमध्ये कंपनी 200MB डेटा देते. प्लानचे सदस्य देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल करू शकतात. या प्लानमध्ये मोफत एसएमएस सुविधा उपलब्ध नाही.

Loading...
Advertisement

Vodafone-Idea च्या 149 रुपयांच्या प्लानमध्ये कंपनी यामध्ये 21 दिवसांची वैधता देत आहे. प्लानमध्ये इंटरनेट वापरण्यासाठी 1 GB डेटा दिला जात आहे. हा प्लान अमर्यादित कॉलच्या लाभासह येतो. प्लानमध्ये मोफत एसएमएसचा फायदा नसल्यामुळे वापरकर्त्यांना त्रास होऊ शकतो.

Advertisement

‘जिओ’ ला मिळालीय जोरदार टक्कर..! ‘या’ कंपनीने लाँच केलाय स्वस्त स्मार्टफोन; जाणून घ्या फिचर्स

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply