Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

डेटाचे टेन्शनच नाही.. 84 दिवसांत मिळेल तब्बल 184 GB डेटा; 1GB डेटा फक्त 5 रुपयांत

मुंबई : सध्या कोरोना काळात बहुतांश कंपन्यांचे कर्मचाऱ्यांचे वर्क फ्रॉम होम सुरू आहे. त्यामुळे इंटरनेटची मागणी प्रचंड वाढली आहे. टेलिकॉम कंपन्यांची चांगली कमाई सुरू आहे. याच काळात कंपन्यांनी प्रीपेड रिचार्जच्या दरात मोठी वाढ केली आहे. त्यामुळे लोकांच्या अडचणी वाढल्या आहेत. अशा परिस्थितीत असे काही प्लान आहेत ज्यामध्ये कंपन्या इंटरनेट डेटा ऑफर करत आहेत.

Advertisement

Vodafone Idea आणि Airtel या दोन्ही कंपन्या त्यांचे 2GB दैनिक डेटा प्रीपेड प्लॅन सध्या 839 रुपयांमध्ये ऑफर करतात. प्रीपेड दरवाढीपूर्वी, या प्लॅनची ​​किंमत सुमारे 700 रुपये होती. एकाच वेळी 839 रुपये भरणे थोडेसे जड वाटेल, परंतु पाहिले तर त्याची रोजची किंमत सुमारे 10 रुपये आहे. 84 दिवसांसाठी 839 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनचा अर्थ असा आहे की तुम्ही दररोज सुमारे 10 रुपये भरत आहात. Vodafone Idea आणि Airtel च्या पॅकमध्ये एकूण 168GB डेटा मिळतो.

Advertisement

Vodafone Idea आणि Airtel दोघेही त्यांच्या 839 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनसह 168GB डेटा ऑफर करतात. याचा अर्थ ग्राहकांना प्रत्येक जीबी डेटाची किंमत सुमारे 5 रुपये पडते. केवळ डेटाच नाही तर या प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना प्रत्यक्षात अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस मिळतात. दोन्ही टेलिकॉम कंपन्या ग्राहकांसाठी अतिरिक्त ऑफर देखील देतात. Airtel कंपनी Airtel Thanks फायदे ऑफर करते ज्यात Amazon Prime Video Mobile Edition, Wink Music, FASTag कॅशबॅक, शॉ अकादमी, Airtel Xstream Premium फायदे मिळतात.

Loading...
Advertisement

त्याच वेळी, Vodafone Idea त्याच्या ग्राहकांना Weekend Data Rollover आणि Data Delights सारखे अतिरिक्त फायदे ऑफर करते. Vodafone Idea च्या 839 रुपयांच्या योजना Vi Movies आणि TV Classic च्या ओव्हर-द-टॉप (OTT) सबस्क्रिप्शनसह देखील येते. Data Delights ही प्रीपेड दरवाढीनंतर Vodafone Idea ने सादर केलेली एक नवीन ऑफर आहे. हे ग्राहकांना अतिरिक्त 2GB मासिक डेटा ऑफर करते जे प्रत्येक दिवसासाठी 1GB म्हणून महिन्यातून दोनदा रिडीम केले जाऊ शकते.

Advertisement

वाव.. BSNL चा चौकार..! ‘जिओ’, ‘एअरटेल’ ला टक्कर देण्यासाठी आणलेत चार प्लान; जाणून घ्या डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply