Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘जिओ’ ला मिळालीय जोरदार टक्कर..! ‘या’ कंपनीने लाँच केलाय स्वस्त स्मार्टफोन; जाणून घ्या फिचर्स

मुंबई : देशात नव्या वर्षात अनेक स्मार्टफोन्स लाँच झाले आहेत. यामध्ये असा एक फोन आहे जो सर्वसामान्य लोकांच्या बजेटमध्ये आहे. विशेष म्हणजे, हा फोन रिलायन्स जिओच्या स्मार्टफोन पेक्षाही स्वस्त आहे. Tecno Mobile कंपनीने आपला Tecno POP 5 LTE हा स्मार्टफोन देशात लाँच केला आहे. POP 5 LTE ची किंमत JioPhone Next पेक्षा कमी आहे आणि वैशिष्ट्यांच्या बाबतीतही हा फोन स्मार्ट आहे. फोनमध्ये 6.5-इंच डिस्प्ले, 8MP कॅमेरा आणि मजबूत 5000mAh बॅटरी मिळत आहे. या फोनची आणखी काही वैशिष्ट्ये जाणून घेऊ या..

Advertisement

Tecno POP 5 LTE ची किंमत 6299 रुपये आहे आणि 16 जानेवारीपासून Amazon वर उपलब्ध होईल. हा फोन आइस ब्लू, डीपसी लस्टर आणि टर्क्युइज सायन कलर पर्यायांमध्ये येतो. त्याच वेळी, JioPhone Next मध्ये 1600 x 720 पिक्सेलच्या HD+ रिझोल्यूशनसह 6.52-इंच डॉट-नॉच डिस्प्ले आहे. 480 nits ब्राइटनेस आणि 120Hz टच सॅम्पल रेटसह येतो. डिस्प्ले पॅनलला कव्हर करणारी 2.5D काच देखील आहे.

Advertisement

POP 5 LTE मध्ये 2GHz क्वाड-कोर MediaTek Helio A25 प्रोसेसर 2GB RAM सह जोडलेले आहे तर ऑनबोर्ड 32GB स्टोरेज आहे. यापेक्षा जास्त स्टोरेजचा फोनही लवकरच येईल, असे अपेक्षित आहे. परंतु सध्या 32GB स्टोरेजसह 256GB पर्यंत मायक्रोएसडी द्वारे वाढवू शकता. Tecno POP 5 LTE मागे ड्युअल-कॅमेरा सेटअप पॅक करतो. कॅमेरा सेटअपमध्ये एआय लेन्स आणि ड्युअल-एलईडी फ्लॅशसह 8-मेगापिक्सेल कॅमेरा आहे. सेल्फीसाठी 5 मेगापिक्सेल कॅमेरा आहे. फ्रंट कॅमेरामध्ये एलईडी फ्लॅश देखील आहे.

Loading...
Advertisement

फोनमध्ये 5000mAh बॅटरी देखील आहे जी 31 दिवसांपर्यंत स्टँडबाय टाइम आणि 48 तासांपर्यंत व्हिडिओ प्लेबॅक देते. तुम्हाला IPX2-रेट केलेल्या स्प्लॅश-प्रतिरोधक डिझाइनसह 3.5mm ऑडिओ जॅक देखील मिळेल. फोन 4G VoLTE, FM रेडिओ, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, Bluetooth 5.0 आणि GPS साठी देखील सपोर्टसह येतो

Advertisement

वाव.. नव्या वर्षात आलेत ‘हे’ जबरदस्त स्मार्टफोन; फिचर आहेत अगदीच भन्नाट; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply