Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘JIO’ चा नवीन प्रीपेड प्लान लाँच; मिळतील ‘हे’ फायदे; जाणून घ्या, अन्य कंपन्यांचे काय आहेत प्लान ?

मुंबई : देशातील आघाडीची दूरसंचार कंपनी जिओने आपला नवीन प्री-पेड प्लान लाँच केला आहे. हा प्लान 2 हजार 999 रुपयांचा आहे. गेल्या वर्षी डिसेंबर 2021 मध्ये Jio ने आपल्या प्री-पेड प्लानच्या किंमतीत वाढ केली होती. यानंतर, जिओने लाँच केलेला हा दुसरा प्लान आहे, जो 2 हजार 999 रुपयांना सादर करण्यात आला आहे. याआधी जिओने 666 रुपयांचा पहिला प्रीपेड प्लॅन सादर केला होता.

Advertisement

जिओचा नवीन प्रीपेड प्लॅन 2 हजार 999 रुपयांना येईल. या प्लॅनमध्ये दररोज 2.5GB डेटा मिळेल. तसेच फोनमध्ये दररोज 100 एसएमएस दिले जातील. या प्लॅनची ​​वैधता 365 दिवसांची आहे. जर हा रिचार्ज प्लान JioMart वर रिचार्ज केला जात असेल तर डिस्काउंट ऑफर दिली जात आहे. Jio मार्टच्या महा कॅशबॅक ऑफरवर Jio प्री-पेड प्लॅनच्या रिचार्जवर 20 टक्के सूट दिली जात आहे. कॅशबॅक Jiomart Wallet मध्ये जमा केले जातील. ज्याच्या मदतीने नवीन प्री-पेड प्लॅन रिचार्ज केला जाऊ शकतो. याशिवाय 2 हजार 999 रुपयांच्या प्री-पेड रिचार्ज प्लानवर चार जिओ अॅप्लिकेशन्सचे सबस्क्रिप्शन दिले जाते. यामध्ये जिओ टीव्ही, जिओ सिनेमा, जिओ सिक्युरिटी आणि जिओ क्लाउड सबस्क्रिप्शनचा समावेश आहे.

Advertisement

Jio प्रमाणे, Airtel कडून 2 हजार 999 रुपयांचा एक नवीन प्री-पेड प्लॅन येतो. या प्लॅनमध्ये दररोज 2GB डेटा दिला जातो. याबरोबरच अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. या प्लानची ​​वैधता 365 दिवसांची आहे. या प्लॅनमध्ये Amazon Prime Video फायदे दिले आहेत.

Loading...
Advertisement

Vodafone-Idea प्री-पेड प्लॅन 2 हजार 899 मध्ये येतो. या प्लानमध्ये Disney + Hotstar चे मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जात आहे. तसेच दररोज 1.5GB दैनिक डेटा ऑफर केला जातो. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल, दररोज 100 एसएमएस सुविधा उपलब्ध आहे. या प्लॅनमध्ये वीकेंड डे रोलओव्हर सुविधा उपलब्ध आहे.

Advertisement

वाव.. जिओ, एअरटेलल कंपन्यांना मिळणार टक्कर.. ‘ही’ कंपनी प्लानमध्ये देतेय 2 GB डेटा फ्री; जाणून घ्या डिटेल

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply