Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

याला म्हणतात प्लान..! Jio आणि Airtel च्या ‘या’ प्लानमध्ये मिळवा 10 GB पर्यंत मोफत डेटा..

मुंबई : प्रीपेड रिचार्ज योजनांचा विचार केला तर आज ग्राहकांकडे अनेक पर्याय आहेत. सर्व दूरसंचार कंपन्या अतिरिक्त लाभांसह अनेक नवीन योजना सतत लाँच करत आहेत. प्रीपेड योजना घेताना ग्राहक वैधता, डेटा आणि OTT स्ट्रीमिंग सेवांचा विचार करतात. इंटरनेटच्या या युगात डेटाची सर्वात जास्त गरज आहे. त्यामुळे कंपन्यांकडे काही प्रीपेड योजना आहेत ज्यात अतिरिक्त डेटा ऑफर केला जातो. ज्याची ग्राहक विशिष्ट कालावधीत पूर्तता करू शकतो. आज आम्ही तुम्हाला Airtel आणि Reliance Jio च्या अशा प्रीपेड प्लान्सबद्दल माहिती देणार आहोत. ज्यामध्ये अतिरिक्त डेटा फायदे मिळतात.

Advertisement

एअरटेलने ‘अ‍ॅप एक्सक्लुझिव्ह प्रीपेड ऑफर’ जाहीर केली आहे. ज्याचा वापर करून ग्राहक 4GB पर्यंत अतिरिक्त डेटा मिळवू शकतात. 359 रुपयांच्या रिचार्जवर ग्राहकांना 28 दिवसांच्या वैधतेसह 1GB चे दोन कूपन मिळू शकतात. वापरकर्ते 479 रुपयांच्या रिचार्जवर 56 दिवसांच्या वैधतेसह पॅकसह 1GB चे चार कूपन मिळवू शकतात. युजर्सना एअरटेल थँक्स अॅपद्वारे रिचार्ज करावे लागेल.

Advertisement

Airtel चा 699 प्रीपेड प्लॅन जो 56 दिवसांसाठी 3GB प्रति दिवस अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS ऑफर करतो. हा प्लॅन अतिरिक्त लाभ म्हणून मोफत 4GB डेटा कूपनसह येतो. या प्लॅनमध्ये 56 दिवसांची Amazon प्राइम मेंबरशिप बरोबरच इतर Airtel Thanks अॅप फायदे देखील मिळतात.

Advertisement

जर 500 रुपयांपेक्षा कमी प्लॅनमध्ये अतिरिक्त डेटा बेनिफिट्स शोधत असाल तर, दोन पर्याय उपलब्ध आहेत. एअरटेल प्रीपेड प्लॅन्स 479 आणि 359 रुपये. 479 रुपयांचा एअरटेल प्रीपेड प्लॅन हा 56 दिवसांच्या वैधतेचा पॅक आहे, जो 1.5GB डेटा ऑफर करतो. शिवाय 100 SMS आणि अमर्यादित कॉल. हा प्लॅन मोफत 4GB डेटा कूपनसह येतो. दुसरीकडे 359 रुपयांचा एअरटेल प्रीपेड प्लॅन 28 दिवसांच्या वैधतेसह 2GB डेटा प्रति दिवस, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS ऑफर करणारा पॅक आहे. ही योजना मोफत 2GB डेटा कूपनच्या अतिरिक्त ऑफरसह येते.

Loading...
Advertisement

जिओ 3119 रुपयांच्या वार्षिक प्लॅनसह अतिरिक्त डेटा ऑफर करते. या प्लॅनमध्ये 2GB प्रति दिवस, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS आणि 10GB अतिरिक्त डेटा या प्लॅनमध्ये उपलब्ध आहे. प्लॅनची ​​एकूण डेटा मर्यादा 740 जीबी आहे. तसेच अन्य काही फायदेही मिळतात. 84 दिवसांचा 1066 रुपयांचा Jio प्रीपेड प्लॅन 5GB अतिरिक्त डेटा लाभांनी भरलेला आहे. या प्लॅनमध्ये 2GB डेटा प्रति दिवस, 100 SMS आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल, एक वर्षासाठी, Jio TV आणि Jio Cinema वर सबस्क्रिप्शन उपलब्ध आहे.

Advertisement

अतिरिक्त डेटा लाभ देणारा सर्वात कमी प्रीपेड टॅरिफ प्लॅन 601 रुपयांचा Jio प्रीपेड प्लॅन आहे. 28 दिवसांची वैधता असलेला प्लॅन 3GB प्रति दिवस, अमर्यादित कॉल, 100 SMS आणि 6GB अतिरिक्त डेटा ऑफर करतो. इतर अतिरिक्त डेटा प्लॅन्सप्रमाणे या पॅकमध्ये Jio TV आणि Jio Cinema चा एक वर्षासाठी सबस्क्रिप्शन आहे.

Advertisement

इंटरनेटचा वापर वाढलाय..! मग, ‘हे’ आहेत काही स्वस्त ब्रॉडबँड प्लान; जाणून घ्या, काय आहे तुमच्या फायद्याचे

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply