Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. जिओ, एअरटेलल कंपन्यांना मिळणार टक्कर.. ‘ही’ कंपनी प्लानमध्ये देतेय 2 GB डेटा फ्री; जाणून घ्या डिटेल

मुंबई : दूरसंचार कंपन्यांमध्ये सध्या तीव्र स्पर्धा सुरू आहे. जिओ आल्यापासून ही स्पर्धा आधिकच वाढली आहे. त्यामुळे मार्केटमध्ये टिकून राहण्यासाठी कंपन्यांनी काही खास प्लान तयार केले आहेत. अन्य कंपन्यांना टक्कर देण्यासाठी आता व्होडाफोन-आयडीयाने आता एक जबरदस्त प्लान आणला आहे. Vodafone-Idea ने आपल्या वापरकर्त्यांसाठी Data Delight सुरू केले आहे. डेटा डिलाइट अंतर्गत कंपनी युजर्सना दरमहा 2 GB पर्यंत बॅकअप डेटा ऑफर करते. विशेष बाब म्हणजे यासाठी कंपनी कोणतेही अतिरिक्त शुल्क घेत नाही.

Advertisement

डेटा डिलाइट युजरने 121249 वर कॉल करून किंवा ViApp वरून सुरू करता येऊ शकते. डेटा डिलाइट ऑफर करणार्‍या प्लॅनमध्ये दररोज 3 GB पर्यंत डेटा आणि फ्री कॉल सारखे फायदे देखील दिले जात आहेत.

Advertisement

या प्लॅनमध्ये कंपनी 28 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 1.5 GB डेटा देते. या प्लॅनमध्ये देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 मोफत एसएमएस देखील उपलब्ध आहेत. तुम्हाला प्लॅनमध्ये डेटा डिलाइटचा लाभ देखील मिळेल, ज्यामुळे तुम्हाला प्रत्येक महिन्याला 2 GB पर्यंत मोफत अतिरिक्त डेटा मिळू शकेल.

Advertisement

359 रुपयांचा प्लान
कंपनीचा हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. डेटा डिलाइट ऑफर करणार्‍या या प्लॅनमध्ये दररोज 2GB डेटा दिला जातो. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल देखील उपलब्ध आहे. प्लानमध्ये उपलब्ध असलेल्या अतिरिक्त फायद्यांमध्ये डेटा रोलओव्हरसह Binge सोबत Vi चित्रपट आणि टीव्ही अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे.

Loading...
Advertisement

409 रुपयांचा प्लान
28 दिवसांची वैधता आणि डेटा डिलाइट बेनिफिटसह येणाऱ्या या प्लानमध्ये तुम्हाला दररोज 2.5 GB डेटा मिळेल. प्लॅनमध्ये अमर्यादित कॉल बरोबरच दररोज 100 मोफत एसएमएस देखील दिले जात आहेत. प्लॅनमध्ये कंपनी Binge ऑल नाइट आणि वीकेंड डेटा रोलओव्हर देखील ऑफर करत आहे. प्लॅनच्या सदस्यांना Vi चित्रपट आणि टीव्ही अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळेल.

Advertisement

699 रुपयांचा प्लान
56 दिवसांची वैधता असलेल्या या प्लानमध्ये कंपनी दररोज 3 जीबी डेटा देते. या प्लॅनमध्ये देशभरातील कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 मोफत एसएमएस देखील मिळतात. डेटा डिलाइट बेनिफिटसह सुसज्ज असलेल्या या प्लॅनमध्ये Binge ऑल नाइट आणि वीकेंड डेटा रोलओव्हरचाही फायदा आहे. या प्लॅनमध्ये Vi movies आणि TV अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन देखील दिला जात आहे.

Advertisement

वाव.. टेलिकॉम कंपन्यांचे ‘आम आदमी’ साठी ‘हे’ आहेत प्रीपेड प्लान; जाणून घ्या, कोणता प्लान ठरेल बेस्ट ?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply