Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जिओने दिलीय खुशखबर..! ‘Happy New Year’ चा फायदा 7 जानेवारीपर्यंत मिळणार; जाणून घ्या डिटेल

मुंबई : देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओने आपल्या ग्राहकांसाठी नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा ऑफरची घोषणा केली होती. Jio या ऑफर अंतर्गत 2,545 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनसह 29 दिवसांची अतिरिक्त वैधता ऑफर करत आहे. या ऑफरसाठी आधी 2 जानेवारीपर्यंत मुदत होती. त्यानंतर आता मात्र या योजनेस मुदतवाढ दिली आहे. त्यामुळे आता ही ऑफर 7 जानेवारीपर्यंत वैध राहणार आहे. रिलायन्स जिओचे विद्यमान आणि नवीन दोन्ही वापरकर्ते याचा लाभ घेऊ शकतात.

Advertisement

रिलायन्स जिओच्या सर्व-नवीन हॅपी न्यू इयर ऑफरमध्ये अमर्यादित स्थानिक आणि राष्ट्रीय कॉलचा समावेश आहे. यामध्ये दररोज 100 एसएमएस आणि 1.5 जीबी डेटा मिळतो. मर्यादित कालावधीच्या ऑफर अंतर्गत प्लॅनमध्ये 365 दिवसांची वैधता दिली जात आहे. हा प्लॅन Reliance Jio च्या वेबसाइट आणि MyJio अॅपवर उपलब्ध आहे. या व्यतिरिक्त रिलायन्स जिओ वापरकर्त्यांना या प्लॅनसह JioSuite अॅपमध्ये मोफत सबस्क्रिप्शन मिळते ज्यामध्ये JioCinema, JioTV, JioCloud आणि बरेच काही समाविष्ट आहे.

Advertisement

याआधी सर्व टेलिकॉम कंपन्यांनी त्यांच्या टॅरिफ प्लॅनमध्ये वाढ केली आहे. कंपन्यांच्या रिचार्ज प्लानचे दर वाढले आहेत. कोरोना आणि महागाईच्या काळात टेलिकॉम कंपन्यांनी मोठी दरवाढ केली आहे. जिओनेही आपल्या योजनेत सुधारणा केली आहे, नवीन किमती 1 डिसेंबर 2021 पासून लागू आहेत.

Loading...
Advertisement

2020 मध्ये देखील, रिलायन्स जिओने आपल्या प्रीपेड ग्राहकांसाठी आणि JioPhone ग्राहकांसाठी ‘2020 Happy New Year’ ऑफर लाँच केली होती. या प्लॅनमध्ये, अमर्यादित व्हॉइस कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन दररोज 1.5GB डेटासह उपलब्ध होते. त्यावेळी हा प्लान 365 दिवसांच्या वैधतेसह आला होता.

Advertisement

वाव.. जिओने पुन्हा मारलीय बाजी.. सर्वात स्वस्त अन् फायद्यातही भारीच.. पहा, अन्य कंपन्यांचे प्लान काय आहेत ?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply