Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

55 हजारांच्या आताच मिळतेय ‘ही’ बाईक; 83 KMPL चे आहे अॅव्हरेजही..!

नाशिक : सरकारच्या कृपेने पेट्रोलचे भाव गगनाला भिडले आहेत. परिणामी आता अनेकजण गाडीमध्ये अॅव्हरेजचा मुद्दा आणखी जास्त विचारात घेत आहेत. त्यामुळेच देशातील सर्वात स्वस्त बाईक आणि चांगला मायलेज देणाऱ्या गाडीबद्दल आज आपण माहिती पाहणार आहोत. (Cheapest motorcycle in India & best mileage bike Hero Motocorp Hero HF Deluxe marathi info)

Advertisement

ही जगातील सर्वात मोठी दुचाकी कंपनी Hero Motocorp ची सर्वात स्वस्त बाईक आहे. आम्ही तुम्हाला Hero HF Deluxe च्या सर्व प्रकारांची सर्व वैशिष्ट्ये आणि किंमतींबद्दल सांगणार आहोत. यानंतर तुम्ही स्वत: ठरवू शकाल की देशातील सर्वात स्वस्त बाइक तुमच्यासाठी सर्वोत्तम आहे. पॉवर परफॉर्मन्सच्या बाबतीत, Hero HF Deluxe मध्ये BS-VI अनुरूप 97.2cc, एअर-कूल्ड, 4-स्ट्रोक सिंगल-सिलेंडर OHC इंजिन 8000 rpm वर 8.24 bhp आणि 5000 rpm वर 8.05Nm पॉवर निर्माण करते. टॉर्क यामध्ये ग्राहकांना 4-स्पीड गिअरबॉक्स ट्रान्समिशन मिळते. हिची एक्स-शोरूम किंमत 54 हजारांपासून सुरू होते.

Loading...
Advertisement

आता त्याच्या आयामांबद्दल बोलूया, Hero HF Deluxe ची लांबी 1965 mm, रुंदी 720 mm आणि उंची 1045 mm आहे. याचा व्हीलबेस 1235 मिमी आणि ग्राउंड क्लीयरन्स 165 मिमी आहे. दाव्यानुसार, ही बाईक 83 kmpl चा मायलेज देते. त्याच्या सस्पेन्शन वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, Hero च्या HF Deluxe मध्ये समोरील बाजूस टेलिस्कोपिक हायड्रॉलिक शॉक शोषक आणि मागील बाजूस स्विंग आर्मसह 2-स्टेज ऍडजस्टेबल रिअर सस्पेंशन आहे. यात समोर 130 mm फ्रंट ड्रम ब्रेक आणि मागील बाजूस 130 mm ड्रम ब्रेक आहे. सुरक्षेबद्दल बोलायचे झाले तर त्यात CBS फीचर उपलब्ध आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply