Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Ola Electric : कंपनीने केली मोठी घोषणा.. पहा, देशभरातील लोकांना काय मिळणार फायदा

Ola Electric : ओला इलेक्ट्रिक (Ola Electric) लवकरच देशात आपल्या ग्राहकांसाठी एक नवीन सुविधा सुरू करणार आहे. ऑनलाइन शॉपिंग व्यतिरिक्त कंपनी आता देशभरात आपले शोरूम उघडण्याचा विचार करत आहे. ओला इलेक्ट्रिकचे सीईओ भाविश अग्रवाल यांनी ट्विटरवर ही माहिती दिली आहे. पुढील वर्षी मार्चपर्यंत एकूण 200 शोरूम उघडण्याची कंपनीची योजना आहे, तर 20 अशी अनुभव केंद्रे आधीच उघडण्यात आली आहेत.

Advertisement

या शोरूमच्या मदतीने अधिकाधिक लोक कंपनीच्या इलेक्ट्रिक स्कूटरचा लाभ घेऊ शकतील, असा विश्वास ओला इलेक्ट्रिकला आहे. भाविश अग्रवाल म्हणाले, “कंपनीच्या ऑनलाइन शॉपिंग आणि टेस्ट राइड्स सुविधांना चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. एका दिवसात आणखी हजारो लोक वाढत आहेत. अनुभव केंद्रावर अधिक लोक आमची उत्पादने पाहू शकतील.”

Advertisement

Loading...
Advertisement

कंपनी लवकरच एक नवीन इलेक्ट्रिक कार लॉन्च करणार आहे. ओला इलेक्ट्रिकची ही पहिली ई-कार असेल. जागतिक EV दिनानिमित्त कंपनीने आपल्या इलेक्ट्रिक कारबद्दल काही माहिती सांगितली आहे. ही कार 2024 पर्यंत लॉन्च होण्याची शक्यता आहे. कारचे डिझायनिंग कसे असेल याबाबतही माहिती देण्यात आली आहे. सध्या कारबद्दल फारशी माहिती शेअर केलेली नाही. बेंगळुरूजवळील फ्युचरफॅक्टरी येथे ते तयार केले जाईल. S1 Pro आणि S1 इलेक्ट्रिक स्कूटर्स (Electric Scooter) या प्लांटमध्ये बनवल्या जातात.

Advertisement

यापूर्वी 15 ऑगस्ट रोजी कंपनीने आपल्या इलेक्ट्रिक कारची (Electric Car) माहिती दिली होती. हे मॉडेल भारतीय रस्त्यांवरील सर्वात वेगवान इलेक्ट्रिक वाहन म्हणून ओळखले जाते आणि एका चार्जवर 500 किमीपेक्षा जास्तची श्रेणी असेल. EV चार सेकंदात 100 किमी प्रतितास वेग वाढविण्यास सक्षम असेल, 0.21 cdr पेक्षा कमी ड्रॅग असेल, सर्व काचेचे छप्पर असेल आणि चावी शिवाय वाहन चालवण्यास सक्षम असेल.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply