Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Virat Kohli : कोहलीसाठी ऑस्ट्रेलियाच्या माजी खेळाडूने भारतीयांकडे केली ‘ही’ मागणी; जाणून घ्या..

Virat Kohli : भारताचा खेळाडू विराट कोहली आशिया कप 2022 (Asia Cup) च्या माध्यमातून फॉर्ममध्ये परतत आहे. या बहुराष्ट्रीय स्पर्धेपूर्वी विराट कोहली (Virat Kohli) कारकिर्दीतील सर्वात वाईट फॉर्ममधून जात होता. कोहलीने आशिया चषकापूर्वी एक महिन्याचा ब्रेक घेतला आणि त्यानंतर मैदानात परतला. तो म्हातारा दिसत होता. आशिया चषक 2022 मध्ये सर्वाधिक धावा करणाऱ्या खेळाडूंच्या यादीत कोहली दुसऱ्या क्रमांकावर होता, यादरम्यान त्याने 1019 दिवसांचा शतकाचा दुष्काळही संपवला.

Advertisement

Advertisement

कोहली फॉर्मात नसताना अनेकवेळा चाहत्यांच्या टीकेलाही बळी पडला. 70 आंतरराष्ट्रीय शतकांनंतर, जेव्हा चाहत्यांना 1000 दिवसांपेक्षा जास्त प्रतीक्षा करावी लागली, तेव्हा चाहत्यांसह अनेक क्रिकेट तज्ज्ञ त्याच्या विरोधात वक्तव्य करताना दिसले. पण आता ऑस्ट्रेलियाच्या (Australia) माजी वेगवान गोलंदाजाने विराट कोहलीला एक असाधारण व्यक्ती म्हटले आहे आणि म्हटले आहे, की मी 130 कोटी लोकांना सांगू इच्छितो की त्याला त्याचे काम करू द्या.

Loading...
Advertisement

ब्रेट लीने (Bret Lee) फोर्ब्सला सांगितले की, ‘प्रत्येकजण कोहलीच्या विरोधात पाहत आहे. मी नेहमी ऐकतो की कोहली हा सर्वोत्तम क्रिकेटपटूंपैकी एक आहे. आम्ही भाग्यवान आहोत की आम्हाला सचिन तेंडुलकर (Sachin Tendulkar), ब्रायन लारा (Brian Lara), जॅक कॅलिस (Jacques Kallis) सारखे सर्वोत्तम क्रिकेटपटू पाहायला मिळाले. कोहलीही दिवसेंदिवस मजबूत होत आहे. आता जर तो मोठा डाव खेळू शकला नाही तर सर्व लक्ष त्याच्याकडे जाते कारण तो एक प्रमुख व्यक्ती आहे.

Advertisement

सोशल मीडियावर प्रत्येकाचे स्वतःचे मत असते. तो प्रत्येक वेळी 50 धावा करू शकत नाही. मी कोहलीचा खूप मोठा चाहता आहे. मला कधी कधी वाटते की त्याच्यावर खूप दबाव आहे. ज्या 1.3 अब्ज लोकांना विराट कोहली जेव्हा जेव्हा फलंदाजीला येतो तेव्हा त्याने शतक करावे असे वाटते, मला त्या 130 कोटी लोकांना सांगायचे आहे की, त्याला त्यांचे काम करू द्या. तो एक अपवादात्मक क्रिकेटपटू आहे. तो केवळ सर्वोत्तम क्रिकेटपटू नाही तर जगातील सर्वोत्तम खेळाडूंपैकी एक आहे, असे ली म्हणाला. तुम्ही त्याचा फिटनेस, त्याचे सातत्य पहा. असे क्रिकेटपटू केव्हातरीच येतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply