Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Electric Cars: MG Motor घेऊन येत आहे नवीन ई-कार; पहा काय आहे त्यात विशेष

MG Electric Cars: मुंबई : वाहन उत्पादक एमजी मोटर (MG Motor) ही चिनी कंपनी SAIC-Wuling-GM ची उत्पादने भारतात इतर नावाने विकते. उदाहरणार्थ चीनमध्ये उपलब्ध असलेली Baojun 530 नावाची कार भारतात MG Hector या नावाने विकली जाते. या वाहनाची नवीन आवृत्ती लवकरच भारतात लॉन्च होणार आहे. ही उत्पादने दोन्ही देशांमध्ये चांगली विकली जातात. तसेच, जपानच्या अतिशय लोकप्रिय केई सेगमेंटमधील अल्टो लॅपिन एलसी मॉडेलने प्रेरित असलेल्या छोट्या इलेक्ट्रिक कारची चीनमध्ये चांगली विक्री होते. (small electric cars inspired by the Alto Lapin LC model from Japan’s very popular Kei segment sell well in China)

Advertisement

परिवर्तनीय मिनी इलेक्ट्रिक (convertible mini electric) : अलीकडेच एक मिनी इलेक्ट्रिक कार MG Air EV भारतात चाचणी दरम्यान दिसली. ही कार चीनमधील सर्वाधिक विकल्या जाणार्‍या इलेक्ट्रिक कारपैकी एक असलेल्या Hongguang Mini EV सारखीच आहे. जड वाहतूक आणि गर्दीच्या रस्त्यांसाठी ही कार खास तयार करण्यात आली आहे. MG Mini EV Cabriolet Black ही देखील याच श्रेणीतील मिनी इलेक्ट्रिक कार आहे.

Loading...
Advertisement

कॅब्रिओलेट कॉन्सेप्ट कारवर आधारित आहे : MG ची ही Mini EV Cabriolet ही संकल्पना आधारित इलेक्ट्रिक कार आहे. याला X-आकाराचे LED टेललाइट्स, C-आकाराचे LED DRLs आणि LED हेडलाइट्स आणि बंपरमध्ये बुलेट-आकाराचे LED DRLs मिळतात. तसेच, त्याचे इंटिरिअरही अप्रतिमपणे नवीन डिझाइनमध्ये तयार करण्यात आले आहे. ही कार शांघाय मोटर शोमध्ये प्रदर्शित करण्यात आली होती जी 2021 मध्ये डेब्यू करण्यात आली होती. (This Mini EV Cabriolet from MG is a concept based electric car. It gets X-shaped LED taillights, C-shaped LED DRLs and LED headlights and bullet-shaped LED DRLs in the bumpers.)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply