Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL : बीएसएनएलचा जबरदस्त प्लान.. जिओ-एअरटेलला देतोय टक्कर; पहा, काय आहेत फायदे

BSNL : रिलायन्स जिओ (Reliance Jio), एअरटेल (Airtel) आणि व्होडाफोन-आयडिया (Vodafone Idea) या कंपन्या अनेक परवडणाऱ्या योजना देऊ शकतात, परंतु बीएसएनएल त्यांनाही आता जोरदार टक्कर देत आहे. BSNL कडे असे अनेक स्वस्त प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) आहेत, जे इतर कोणत्याही कंपनीकडे नाहीत. येथे आम्ही तुम्हाला BSNL च्या 200 रुपयांपेक्षा कमी एका खास प्रीपेड प्लानबद्दल सांगत आहोत ज्यामध्ये दररोज 2GB डेटा मिळतो. जर तुम्ही फायदेशीर दैनंदिन 2GB डेटा प्रीपेड प्लान शोधत असाल, तर तुम्ही BSNL च्या या प्लानची माहिती घेऊन रिचार्ज करू शकता.

Advertisement

Loading...
Advertisement

BSNL ग्राहकांना 187 रुपयांचा प्लान देत आहे. या प्लानचे वैशिष्ट्य म्हणजे यामध्ये दररोज 2GB डेटा मिळतो. हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह (Validity) येतो. यासह कंपनीकडून अमर्यादित व्हॉईस कॉल (Unlimited Voice Call) आणि 100 एसएमएस (SMS) देखील मिळतात. बीएसएनएल ट्यून देखील उपलब्ध आहे आणि या सर्व मोफत सेवा ग्राहकांना 28 दिवसांसाठी उपलब्ध आहेत.

Advertisement

बीएसएनएलचा 185 रुपयांचा प्लान
BSNL 28 दिवसांच्या वैधतेसह आणखी एक प्लान ऑफर करते ज्याची किंमत 185 रुपये आहे. या प्लानमध्ये अनलिमिटेड लोकल, एसटीडी आणि रोमिंग व्हॉईस कॉल मिळतात. याशिवाय या प्लानमध्ये दररोज 1 GB हाय-स्पीड डेटा आणि दररोज 100 SMS उपलब्ध आहेत. BSNL या रिचार्ज प्लानवर मोफत रिंग बॅक टोन (PRBT) देखील ऑफर करते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply