Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मोठी बातमी… महाविकास आघाडीचे ‘हे’ मंत्रीही कारखान्यामुळे अडचणीत; साखर आयुक्तांनी केली थेट ‘ही’ कारवाई

औरंगाबाद :

Advertisement

शरद सहकारी साखर कारखान्याचे सर्वेसर्वा, औरंगाबादमधील शिवसेनेचे दिग्गज नेते आणि फलोत्पादन मंत्री संदिपान भुमरे आता अडचणीत आले आहेत. त्यांच्या शरद सहकारी साखर कारखान्यावर मोठी कारवाई करण्यात आली आहेत. त्यांच्यावर शेतकऱ्यांची ऊसाची देणी थकल्यामुळे जप्तीचे आदेश काढल्याचे आरोप आहेत.

Advertisement

शेतकऱ्यांची तब्बल 17 कोटी 49 लाख रुपयांची देणी थकल्यामुळे औरंगाबादच्या जिल्हाधिकाऱ्यांना कारखान्यावर जप्ती आणण्याचे आदेश देण्यात आले आहेत. साखर आयुक्तांनी कारखाना जप्त करण्याचे आदेश काढले. या कारवाईनंतर याविषयी बोलताना आपण थकित रक्कम भरली असल्याचा दावा मंत्री संदिपान भुमरे यांनी केला आहे.

Advertisement

संदिपान भुमरे यांच्या निमित्ताने ठाकरे सरकारमधील सलग तिसर्‍या मंत्र्याला मोठ्या अडचणींचा सामना करावा लागत आहे. भुमरे हे  1995 पासून ते पैठण मतदारसंघातून सलग पाच वेळा ते विधानसभेवर आमदारपदी निवडून आले आहेत. ठाकरे कॅबिनेटमध्ये त्यांच्यावर फलोत्पादन आणि रोजगार हमी विभागाचे मंत्री आहेत.

Advertisement

संपादन : संतोष वाघ

Loading...
Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply