Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ब्रेकिंग : अखेर ‘त्या’ प्रकरणी FIR दाखल; राजकीय वर्तुळात खळबळ

मुंबई :

Advertisement

सिल्वासा, दादरा-नगर हवेलीचे खासदार मोहन डेलकर आत्महत्या प्रकरणी (MP Mohan Delkar suicide case) अखेर मुंबई पोलिसांनी (Mumbai Police) एफआयआर (FIR) दाखल केला आहे. आत्महत्येत प्रवृत्त केल्याप्रकरणी हा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. त्यामुळे राजकीय वातावरण आता आणखी तापणार असल्याचे चिन्ह आहे.

Advertisement

मोहन डेलकर हे दमण आणि दीव या लोकसभा मतदार संघातून खासदार म्हणून काम करणारे स्वतंत्र राजकारणी होते. आत्महत्येच्या दिवशी डेलकर हे मुंबईतील ग्रीन साऊथ हॉटेलच्या पाचव्या मजल्यावर थांबले होते. सकाळी 11 वाजण्याच्या सुमारास त्यांच्या चालकाने फोनद्वारे त्यांच्याशी संपर्क करण्याचा वारंवार प्रयत्न केला, मात्र तो झाला नाही म्हणून त्यांच्या कुटुंबियांना याबद्दल कळवलं.

Advertisement

कुटुंबियांनीही संपर्क करण्याचा प्रयत्न केला, मात्र त्यांनी कोणताही प्रतिसाद दिला नाही, अखेर पोलिसांना कळवण्यात आले, त्यानंतर त्यांच्या चालकाने शेजारच्या रुममधील गॅलरीतून त्यांच्या गॅलरीत उडी मारल्यानंतर डेलकर यांनी गळफास घेतल्याचं समोर आलं होत.

Advertisement

मिळालेल्या माहितीनुसार, त्यांच्या सुसाईड नोटमध्ये अनेक बड्या अधिकार्‍यांची आणि मंत्र्यांची नावे आहेत. ही नावे अद्याप समोर आलेली नाहीत. मात्र या नावांचा डेलकर यांच्या आत्महत्येशी थेट संबंध असण्याची शक्यता आहे.  

Advertisement

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी 

Loading...
Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply