Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Relationship Tips : जोडीदाराला तुमची पर्वा आहे की नाही कसे ओळखाल? वाचा सविस्तर

अहमनदगर : प्रेम (Love) करणे आणि ते ठेवणे या दोन्ही गोष्टी अतिशय जबाबदार आहेत. म्हणूनच असे म्हणतात की प्रेम करणे सोपे नसते. असे अनेकवेळा घडते की नातेसंबंध (Relationship) सुरू झाल्यानंतर जोडीदाराला तुमची पर्वा नाही हे लक्षात येते. हे अगदी सहज समजू शकते. जर तुमचा जोडीदार तुम्हाला त्याच्या उर्वरित कामानंतर वेळ देत असेल तर समजून घ्या की तुम्ही त्याची पहिली प्राथमिकता नाही. नातेसंबंधातील जोडीदाराची पहिली प्राथमिकता तुम्ही आहात का किंवा त्याला तुमची काळजी आहे की नाही हे काही हावभावांवरून समजू शकते.

Advertisement

जर तुमचा पार्टनर तुम्हाला प्रत्येक वेळी फिरायला किंवा खरेदीला जाताना आश्चर्यचकित करणार असेल. त्यामुळे काही दिवस हे सरप्राईज (Surprise) बरे वाटते. पण जर प्रत्येक वेळी असे घडत असेल तर समजून घ्या की त्याचा प्लॅन (Plan) अयशस्वी झाल्यानंतर उरलेल्या वेळेत तो तुम्हाला साथ देत आहे. या गोष्टी नक्कीच लक्षात घेण्यासारख्या आहेत.

Advertisement

जर तुमच्या जोडीदाराने कामाच्या दरम्यान फक्त मेसेज (Message) करून तुमचे लक्ष वेधून घेतले तर ते हावभाव समजा. नात्यात, हे लक्षात घेतले पाहिजे की जर तुमच्या जोडीदाराने कामाच्या व्यस्त वेळापत्रकातून वेळ काढून तुम्हाला कॉल केला नाही तर तुम्ही त्याचे पहिले प्राधान्य नाही. कामात व्यस्त असणे ही चांगली गोष्ट आहे पण नेहमी अशा प्रकारचे वागणे जोडीदाराने समजून घेतले पाहिजे.

Loading...
Advertisement

असे बरेच लोक आहेत ज्यांना विशेष तारखा आठवत नाहीत. किंवा ते असे दिवस नेहमी विसरतात. पण इतकं असलं तरी काही खास प्रसंग असे असतात जे ते नेहमी लक्षात राहतात. तुम्ही पार्टीला कोणता पोशाख परिधान केला होता. जर तुमचा पार्टनर अशा छोट्या-छोट्या गोष्टींकडे लक्ष देत नसेल तर तुम्ही तुमच्या पार्टनरला फारसे महत्त्व देत नाही.

Advertisement

जर तुम्ही तुमच्या जोडीदारासोबत फिरायला गेलात आणि पार्टनर फक्त मित्रांसोबतच व्यस्त असेल. जर त्याला तुमची अजिबात काळजी नसेल तर तुम्हाला समजून घेणे आवश्यक आहे. तुम्हाला तुमच्या जोडीदारासाठी काही अर्थ नाही. कारण प्रेम आणि विश्वास असलेल्या दोन जोडीदारांमध्ये काळजीही असते. असे पार्टनर कधीही आपल्या पार्टनरला एकटे वाटू देत नाहीत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply