Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

महिलांना बेडरूममध्ये आवडतात ‘असे’ प्रकार; पहा यातले कोणते आहेत तुम्हाला उपयोगी

मुंबई : महिलांना त्यांच्या जोडीदाराने त्यांच्या देहबोलीवरून समजावे अशी अपेक्षा असते. आज खूप रोमँटिक मूडमध्ये आहेत आणि त्यांना त्यांच्या जोडीदाराकडून बेडवर खूप काही हवे आहे, असे जोडीदाराने समजून घेण्याची अपेक्षा त्या ठेवतात. बहुतेक पुरुषांना वाटते की, त्यांना त्यांच्या महिला जोडीदाराला कसे संतुष्ट करावे हे माहित आहे. परंतु ते चुकीचे आहेत. किंबहुना 100 टक्के सत्य नाही. याचे कारण असे की त्यांनी आपल्या जोडीदाराला शेवटी काय हवे आहे हे समजून घेण्याचा प्रयत्नही केलेला नसतो. जर तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराला अंथरुणामध्ये समाधानी वाटावे असे वाटत असेल तर काही गोष्टी जाणून घ्या.

Advertisement

सेक्सी चर्चा : जेव्हा पुरुष अंथरुणावर सेक्सी बोलतात तेव्हा स्त्रियांना ते कसे आवडते. हे वाचून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. पण अनेक मानसोपचार तज्ञांचे म्हणणे आहे की, तुम्ही अंथरुणावर त्यांच्याशी घाणेरडे बोलावे अशी महिलांची इच्छा असते. हे त्यांना उत्तेजित करण्यास मदत करते, ज्यामुळे लैंगिक अनुभव चांगला होतो. तसेच चुंबन असो, सेक्स असो किंवा फोरप्ले असो, तुम्ही ते 10 मिनिटांत पूर्ण करू नये. तोही मूडमध्ये करावा. अशा परिस्थितीत आरामात छेड काढत पुढे जा आणि प्रत्येक क्षणाचा आनंद अनुभवा. हे त्यांना अधिक आनंद देईल आणि त्यांना भावनोत्कटतेच्या जवळ आणेल.

Loading...
Advertisement

कपडे उतरवणे : स्वतःचे कपडे काढण्यापेक्षा त्यांचा पार्टनर जेव्हा कपडे काढतो तेव्हा महिलांना ते आवडते. हे करण्याचे दोन मार्ग आहेत आणि ते आक्रमकपणे किंवा हळूवारपणे. तथापि, जेव्हा तुम्ही आक्रमक असाल (कपडे फाडण्याच्या मूडमध्ये) तर ते त्यांचे आवडते कपडे नाहीत याची खात्री करा. ते फाडल्यानंतर, तिने (किंवा त्याने) तुमच्यावर रागावू नये याची काळजी घ्या. सर्व लैंगिक खेळणी नाहीत, परंतु एक व्हायब्रेटर आहे जी तुम्ही सेक्स दरम्यान वापरावी असे तिला वाटू शकते. जर तुम्हाला वाटत असेल की तुमच्या जोडीदाराला ते आवडणार नाही आणि तुम्ही तुमच्या जोडीदाराशी कधीही चर्चा केली नसेल, तर तिला व्हायब्रेटर वापरायचे आहे की नाही यावर चर्चा करा. जर त्याने इतर कोणत्याही सेक्स टॉयबद्दल सांगितले तर ते देखील सेक्स दरम्यान समाविष्ट केले जाऊ शकते.

Advertisement

स्तुती : तिने जसे तुमचे कौतुक करावे अशी तुमची इच्छा असते. तसेच पुरुषांनी तुमची प्रशंसा करावी असे स्त्रियांनाही वाटते. तिच्या कपड्यांची प्रशंसा करा, तिच्या शरीराच्या अवयवांची प्रशंसा करा, तिला आत्मविश्वास वाटू द्या आणि ती अंथरुणावर कसा आनंद घेते ते पहा. अशावेळी एक चांगला परफ्यूम खरेदी करा. महिलांना सेक्स करताना त्यांच्या पार्टनरला कोणत्याही प्रकारचा वास येऊ नये असे वाटते. विशेषतः घामाचा वास. तुमच्या जोडीदाराला आवडेल असा परफ्यूम वापरा. कृपया सेक्स जास्त काळ टिकण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करा. महिलांना परम सुखाचा बिंदू होण्यासाठी वेळ लागतो. त्यामुळे तुमच्या जोडीदाराचीही काळजी घ्या.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply