Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Super-Dupar Hit पुष्पा चित्रपटानंतर एका गोष्टीची महाराष्ट्र, उत्तर प्रदेशातही वाढलीय क्रेझ.. काय आहे प्रकरण

नवी दिल्ली : भारतीच काय? परदेशीही पुष्पा (Pushpa ) चित्रपटातील ‘श्रीवल्ली’ गाण्याच्या हुक स्टेप्सवर (steps) इंस्टाग्राम (Instagram) रील्स बनवताना थकत नाहीत. आता श्रीवल्ली (रश्मिका मंदान्ना) यांची साडी (sari) चर्चेचा विषय (subject) बनली आहे. किंबहुना पुष्पाची क्रेझ, लहान मुले, म्हातारे सगळ्यांमध्येच आहे.

Advertisement

दक्षिण भारतीय सिनेसृष्टीतील स्टार अल्लू अर्जुनचा ‘पुष्पा : द राइज’ हा चित्रपट केवळ बॉक्स ऑफिसवरच नाही तर जगभरात पाहायला मिळत आहे. ‘पुष्पा’चे धमाकेदार संवाद, धमाल गाणी आणि त्याच्या मस्त हुक स्टेप्सचे सोशल मीडियावरील जनमानस वेडे झाले आहे आणि हा चित्रपट रिलीज होऊन जवळपास दोन महिने झाले आहेत.

Loading...
Advertisement

रिपोर्ट्सनुसार, सुरतच्या प्रसिद्ध कापड बाजारातही ‘पुष्पा’ची क्रेझ पाहायला मिळाली. जिथे एक साडी व्यापारी ‘पुष्पा’च्या पोस्टर प्रिंटसह साड्या विकत आहे. लोकांमध्ये या साड्यांना खूप मागणी असल्याचा दावा केला जात आहे. ‘चरणजीत क्रिएशन’च्या नावाने साडीचा व्यवसाय करणाऱ्या चरणपाल सिंह यांनी ‘पुष्पा’ चित्रपटाच्या पोस्टरच्या चित्रासह साडी तयार करून घेतली आहे.

Advertisement

या चित्रपटाची लोकप्रियता पाहता चरणपाल यांनी सुरुवातीला ‘पुष्पा’ स्टाईलला दोन साड्या दिल्या. यानंतर त्याचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आले. त्यानंतर त्याला देशाच्या विविध भागातून ऑर्डर मिळू लागल्या. होय, व्यापारी चरणपाल यांनी दावा केला आहे की त्यांना राजस्थान, महाराष्ट्र, उत्तर प्रदेश, मध्य प्रदेश, छत्तीसगड आणि बिहार इत्यादी राज्यांतील कापड व्यापाऱ्यांकडून ‘पुष्पा साडी’च्या ऑर्डर मिळत आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply