Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

टेडी डे : गुलाबाप्रमाणेच टेडी बेअरचा रंगही सांगतो जोडीदाराच्या मनातील भावना.. देताना घ्या काळजी

अहमदनगर : फेब्रुवारी महिना सुरू झाला की प्रेमीयुगुलांमध्ये उत्साह संचारतो. 14 फेब्रुवारीला व्हॅलेंटाईन डे आहे.  प्रेमीयुगुलांसाठी हा दिवस खास मानला जातो. त्याच्या एक आठवडा आधी म्हणजेच ७ फेब्रुवारीपासून व्हॅलेंटाईन वीक सुरू होतो. व्हॅलेंटाईन वीकचा प्रत्येक दिवस खास असतो. जोडपे प्रत्येक दिवस आपल्या जोडीदारासोबत वेगवेगळ्या प्रकारे साजरा करतात. विशेष म्हणजे प्रत्येक दिवसाचा वेगळा अर्थ असण्यासोबतच प्रत्येक दिवसानुसार जोडीदारासाठी काही खास भेटवस्तू देखील असतात. ज्याद्वारे तो आपल्या भावना आपल्या जोडीदाराला सांगता.

Advertisement

टेडी डे व्हॅलेंटाईन आठवड्याच्या चौथ्या दिवशी म्हणजेच १० फेब्रुवारीला असतो. या दिवशी लोक आपल्या जोडीदाराला टेडी बेअर देऊन आपले प्रेम व्यक्त करतात. बहुतेक मुलींना भरलेली खेळणी आवडतात म्हणून मुले त्यांच्या मैत्रिणीला टेडी बेअर देतात. पण टेडी बेअर दिल्याने त्यांच्या भावना तर व्यक्त होतातच. पण गुलाबाच्या रंगाप्रमाणेच टेडी बेअरचा रंगही वेगवेगळ्या महत्त्व आणि भावनांशी निगडीत असतो. अशा परिस्थितीत मुलांनी टेडी बेअर खरेदी करताना त्यांच्या रंग आणि डिझाइनकडे विशेष लक्ष द्या आणि मुलींना टेडी मिळाल्यावर बॉयफ्रेंडची भावना समजते.

Advertisement

टेडी बेअरच्या रंगाचा आणि डिझाइनचा अर्थ समजून घ्या : लाल रंगाचा टेडी + हृदयाच्या आकाराचे चॉकलेट = आय लव्ह यू हनी. red heart design on red color teddy = मी तुझ्यावर कायम प्रेम करतो. pink coloured teddy = थोडेसे प्रेम झाले आहे. गुलाबी टेडी + प्रेम पत्र = मला तू हवी आहेस. पिवळा टेडी बेअर + प्रेम पत्र = मला तुझी आठवण येते. दोन गुलाबी टेडी = एकत्र चित्रपट पाहायला जायचं का? दोन लाल रंगाचे टेडी = लाँग ड्राईव्ह आणि लंच.  तीन पिवळ्या रंगाचे टेडी = मैत्री हवीय.

Loading...
Advertisement

टेडी बेअर खरेदी करताना या गोष्टी लक्षात ठेवा :  स्पर्श केल्यास अगदी मऊ मुलायम वाटणारे टेडी बेअर खरेदी करा. गडद रंगाचे टेडी घेण्याऐवजी गुलाबी, लाल, क्रीम रंगाचे फिकट रंगाचे टेडी घेऊ शकता. टेडी बेअर असा असावा की तुमचा जोडीदार अगदी घरातही ते सहज धुवू शकेल. प्रेम व्यक्त करण्यासाठी हार्ट शेपमध्ये टेडी खरेदी करा.

Advertisement

टेडी केक : टेडी डेच्या दिवशी, जर तुम्ही गेल्या वर्षी तुमच्या जोडीदाराला टेडी बेअर गिफ्ट केले असेल किंवा अनेकदा टेडी गिफ्ट देत राहिल्यास आणि यावेळी त्यांना काहीतरी वेगळं द्यायचं असेल तर तुमच्या जोडीदाराला टेडी बेअर आकाराचा केक देऊन आश्चर्यचकित करा. तुम्हाला हवे असल्यास अशा टेडी बेअर केकवर तुम्ही तुमचा आणि तुमच्या जोडीदाराचा फोटोही काढू शकता.

Advertisement

टेडी बेअरच्या आकाराच्या भेटवस्तू : जर तुम्हाला टेडी बेअरच्या आकाराची भेटवस्तू द्यायची नसेल तर तुम्ही सुंदर टेडी बेअर चेन देऊ शकता. याशिवाय गर्लफ्रेंडसाठी टेडी बेअरच्या आकाराचे पेंडेंट, टेडी ब्रेसलेट किंवा अँकलेटही देता येतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply