Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

हॅप्पी व्हॅलेंटाईन : व्हॅलेंटाईन डे निमित्त मैत्रिणीला द्या या भेटवस्तू.. प्रत्येक श्रेणीत उपलब्ध

अहमदनगर : व्हॅलेंटाईन डे विशेष करण्यासाठी जोडप्यांना त्यांच्या जोडीदारासाठी काहीतरी वेगळे आणि संस्मरणीय करायचे आहे. व्हॅलेंटाइन डेला अनेक मुलं आपल्या मैत्रिणींना भेटवस्तूही देतात. भेटवस्तू केव्हाही दिल्या जाऊ शकतात. परंतु, प्रणय सप्ताहात मिळालेल्या भेटवस्तू सामान्य दिवसांपेक्षा वेगळ्या असाव्यात. तुमच्या प्रेयसीला तुम्ही दिलेले गिफ्ट मिळाल्यानंतर तुम्हाला तिच्याबद्दल काय वाटते हे जाणवू शकते.

Advertisement

तुम्हाला त्यांच्या आवडी-निवडीबद्दल किती माहिती आहे आणि त्यांच्यासाठी व्हॅलेंटाईन डे संस्मरणीय कसा बनवायचा? त्यामुळेच मुलं अनेकदा आपल्या मैत्रिणींना खास भेटवस्तू देण्याबद्दल खूप नाराज होतात. पण या व्हॅलेंटाइन डेला मुलीला गिफ्ट देण्यासाठी तुम्हाला जास्त काळजी करण्याची गरज नाही. तुम्हाला तुमच्या श्रेणीतील भेटवस्तू बाजारात सहज मिळतील, ज्या तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीला देऊ शकता.

Advertisement

कानातले : गर्लफ्रेंड असो वा बायको जवळपास प्रत्येक स्त्रीला कानातले आवडते. कानातले आजकाल ट्रेंडमध्ये आहेत. मुलींनाही कानातले सुंदर दिसतात. त्यामुळे तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीला किंवा पत्नीला कानातले गिफ्ट करू शकता. तुम्ही त्यांना इतर प्रकारचे कानातले देखील देऊ शकता. उदाहरणार्थ, जर एखादी मुलगी साध्या लूकमध्ये राहते तर तिला लहान टॉप्स दिले जाऊ शकतात. याशिवाय अनेक प्रकारच्या कानातल्यांचे कलेक्शनही त्यांना देता येईल. जो तो ऑफिस ते कॅज्युअल लुक आणि पार्टीमध्ये बदलून कॅरी करू शकतो.

Loading...
Advertisement

बॅग : मुलींना हँडबॅगचीही गरज असते आणि पर्स ठेवण्याचाही छंद असतो. मुलींकडे भरपूर सामान असते, जे ठेवण्यासाठी त्यांना चांगली, आरामदायी पिशवी लागते. तुम्ही त्यांना एक पिशवी भेट देऊ शकता जी फॅशनच्या दृष्टीनेही उत्तम असेल आणि ज्यामध्ये ते बाटल्यांपासून मोबाईल, चार्जर, कार्ड आणि पैसे सर्वकाही ठेवू शकतील.

Advertisement

घड्याळ : आजकालच्या मुलींना घड्याळ बांधायला आवडते. व्हॅलेंटाइन डेला तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीला घड्याळ भेट देऊ शकता. यासोबतच त्यांना तुमचा वेळ देण्याचे वचन द्या. माझ्यावर विश्वास ठेवा, तुम्ही त्यांचे मन नक्कीच जिंकाल. त्यांना कोणत्या प्रकारचे घड्याळ आवडेल याकडे लक्ष देऊन घड्याळ खरेदी करा. तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही फिटनेस बँडही देऊ शकता.

Advertisement

अॅक्सेसरीज आणि ज्वेलरी : तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीला किंवा पत्नीला कोणतेही दागिने देऊ शकता जसे की त्यांच्यासाठी सोन्याची चेन किंवा ब्रेसलेट, अंगठी इत्यादी खरेदी करा. दागिन्यांची डिझाईन खास असेल तर उत्तम होईल. पण जर तुमचे बजेट कमी असेल तर तुम्ही मुलीला एंकलेट किंवा ब्रेसलेटही गिफ्ट करू शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply