Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

कोणत्याही नात्यात नसाल तर अशा प्रकारे साजरा करा व्हॅलेंटाईन डे.. एकटेपणा जाणवणार नाही

अहमदनगर : फेब्रुवारी महिना म्हणजे प्रेमाचा महिना. महिन्याच्या पहिल्या आठवड्यापासून प्रेमाचे दिवस सुरू होतात. व्हॅलेंटाईन वीकच्या प्रत्येक दिवशी जोडपे काहीतरी खास करून एकमेकांबद्दलचे प्रेम व्यक्त करतात. व्हॅलेंटाईन वीक साजरा करण्यासाठी जोडप्यांना खूप काही करावे लागते.  पण जे सिंगल आहेत म्हणजेच जे कोणत्याही रिलेशनशिपमध्ये नाहीत त्यांच्या मनात अनेकदा गोंधळ होतो की व्हॅलेंटाइन वीकमध्ये काय करायचं? वास्तविक, त्यांचे मित्र, जवळचे लोक त्यांच्या जोडीदारांसोबत व्हॅलेंटाईन डे साजरा करतात. त्यावेळी सिंगल हे सर्व पाहून एकटेपणा अनुभवू शकतात.

Advertisement

त्यांना असे वाटते की व्हॅलेंटाईन डे हा त्यांना साजरा करण्याचा सण नाही. त्यामुळे हा दिवस त्यांच्यासाठी उत्साहवर्धक नाही. पण या व्हॅलेंटाइन डेला तुम्हाला एकटे वाटणार नाही. अविवाहित लोकांसाठी व्हॅलेंटाईन डे साजरा करण्याचे काही मार्ग येथे आहेत ज्याचा अवलंब करून तुम्ही तुमचा व्हॅलेंटाईन डे उत्साहाने साजरा करू शकता. यासाठी तुम्हाला प्रियकर किंवा नातेसंबंधात असण्याचीही गरज नाही.

Advertisement

मित्रांसोबत मजा करा : व्हॅलेंटाइन डेच्या निमित्ताने तुम्ही तुमच्या जुन्या मित्रांना भेटू शकता. तुम्ही त्यांना घरी आमंत्रित करून किंवा जुन्या मित्रांना एकत्र करून लंच आणि डिनरची योजना करू शकता. तुमच्यासारख्या अविवाहित असलेल्या तुमच्या मित्रांसोबत तुम्ही वेळ घालवू शकता. तुम्हाला आणि तुमच्या मित्रांना अविवाहित राहण्यासारखे वाटणार नाही आणि तुम्ही जोडप्यांपेक्षा या दिवसाचा अधिक आनंद घेऊ शकाल.

Loading...
Advertisement

कुटुंबासह  फिरायला जा : अविवाहित मुले किंवा मुली देखील कुटुंबासह व्हॅलेंटाईन डे साजरा करू शकतात. कुटुंबासह बाहेर फिरायला जाल. प्रेम हे केवळ जोडपे किंवा लव्ह लाईफ पार्टनरवरच नव्हे तर त्यांच्या कुटुंबावरही व्यक्त केले जाऊ शकते. तुमच्या कुटुंबाला आय लव्ह यू असे सांगून तुम्ही तुमच्या कुटुंबाच्या जवळ येऊ शकता.

Advertisement

वेब सिरीज किंवा चित्रपट पहा : व्हॅलेंटाईन डेच्या दिवशी तुम्ही तुमच्या मित्रमैत्रिणींसोबत किंवा कुटुंबियांसोबत चित्रपट पाहायला जाऊ शकता. तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही घरबसल्या कोणतीही वेब सिरीज पाहू शकता. तुम्हाला असे वाटणार नाही की तुम्हाला लव्ह पार्टनरची गरज आहे किंवा तुम्ही सिंगल आहात.

Advertisement

शॉपिंग करा : तुम्ही अविवाहित असाल तर तुम्ही व्हॅलेंटाइन डेचा आनंद लुटण्यासाठी जोरदार  शॉपिंग करू शकता. खरेदी हा एक चांगला टाईमपास असू शकतो. तुम्ही विंडो शॉपिंग देखील करू शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply