Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

व्हॅलेंटाईन डे : बॉयफ्रेंडला असे स्पेशल गिफ्ट देऊन करा `व्हॅलेंटाईन` साजरा

अहमदनगर : अनेक जोडपे व्हॅलेंटाईन डे बद्दल उत्सुक आहेत. हा दिवस खास बनवण्यासाठी त्याला खूप काही करायचे आहे. लोक व्हॅलेंटाइन डे वेगवेगळ्या प्रकारे साजरा करतात. परंतु, प्रत्येकामध्ये एक गोष्ट समान असते. ती म्हणजे आपल्या जोडीदाराला खास भेट देण्याची इच्छा. विशेषत: मुलींना व्हॅलेंटाइन डेच्या निमित्ताने आपल्या प्रियकराला सर्वोत्तम गिफ्ट द्यायचे असते. तुम्हालाही तुमच्या बॉयफ्रेंडला हा व्हॅलेंटाईन गिफ्ट करायचा असेल पण काय गिफ्ट द्यायचे या गोंधळात असाल तर? त्यामुळे सर्वप्रथम तुमच्या बॉयफ्रेंडला काय हवे आहे ते जाणून घ्या.

Advertisement

मुलांबद्दल अशी विचारधारा आहे की त्यांना अशी भेटवस्तू दिली पाहिजे जी त्यांच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. म्हणून प्रियकराला अशी भेट द्या जी तो बराच काळ वापरू शकेल आणि जेव्हा तो तुम्हाला पाहील तेव्हा तुमची आठवण येईल. मुलींच्या तुलनेत मुलांच्या भेटवस्तूंमध्ये बरेच पर्याय नाहीत. परंतु, येथे प्रियकरासाठी व्हॅलेंटाईन गिफ्ट कल्पना देत आहोत. ज्या तुम्ही या व्हॅलेंटाइन डेच्या दिवशी अवलंबू शकता.

Advertisement

ट्रॅक सूट : जर तुम्हाला बॉयफ्रेंड गिफ्ट करायचा असेल तर तुम्ही ट्रॅक सूट गिफ्ट करू शकता. ट्रॅक सूट मुलांसाठी खूप उपयुक्त आहेत. व्यायामापासून प्रवासापर्यंत मुलांना आरामदायक कपडे घालायला आवडतात. अशासाठी ट्रॅक सूट हा त्यांच्यासाठी चांगला पर्याय असू शकतो. ट्रॅकसूट निवडताना प्रियकराचा आवडता रंग आणि अधिक आराम लक्षात ठेवा.

Loading...
Advertisement

पॉवर बँक : मुले बहुतेक घराबाहेर राहतात. नोकरी असो वा अभ्यास, मुले अनेकदा घरापासून दूर असतात. जर तुमच्या प्रियकराचीही अशीच परिस्थिती असेल तर तुम्ही त्याला पॉवर बँक गिफ्ट करू शकता. तो तुमच्या दिलेल्या पॉवर बँकेचा पुरेपूर वापर करेल. तुम्ही कोणत्याही दुकानात किंवा ऑनलाइन सहजपणे चांगली पॉवर बँक मिळवू शकता.

Advertisement

मनगटाचे घड्याळ : अनेक मुलांना घड्याळांची आवड असते. जर तुमच्या प्रियकरालाही घड्याळ घालायला आवडत असेल तर तुम्ही त्याला एक छान घड्याळ भेट देऊ शकता. घड्याळ देताना लक्षात ठेवा की त्यांच्याकडे समान घड्याळ नाही. त्यांच्या फॉर्मल अटायर किंवा कॅज्युअल लुकनुसार तुम्हाला कोणत्या प्रकारची घड्याळ द्यायची आहे हेही लक्षात घ्या.

Advertisement

साइड बॅग : अनेक मुले काळजीमुक्त असतात. त्यांच्या विस्मरणाच्या प्रवृत्तीमुळे त्यांच्या गोष्टी अनेकदा गमावल्या जातात. बाजूच्या पिशव्या अनेक समस्यांवर उपाय आहेत. तुम्ही तुमच्या प्रियकराला साइड बॅग भेट देऊ शकता. ज्यामध्ये तो आपला फोन, चार्जर, रुमाल, मास्क, व्हिजिटिंग कार्ड इत्यादी सहज ठेवू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply