Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फेब्रुवारी महिना असेल `फुल टू धमाल`… हे चित्रपट होणार प्रदर्शित

मुंबई : चित्रपट प्रेमींना लवकरच त्यांच्या जवळच्या सिनेमा हॉलमध्ये चेक इन करण्याचा पर्याय उपलब्ध असेल. कोरोना महामारीच्या तिसऱ्या लाटेत चित्रपटगृहे पुन्हा सुरू होणार आहेत. यासोबतच फेब्रुवारी महिन्यात अनेक चित्रपट थिएटरमध्ये प्रदर्शित होण्यासाठी सज्ज आहेत. यामध्ये आलिया भट्टच्या गंगूबाई काठियावाडीपासून ते राजकुमार राव आणि भूमी पेडणेकरच्या ‘बधाई दो’पर्यंत अनेक चित्रपटांचा समावेश आहे. चला तर मग, फेब्रुवारी महिन्यात चित्रपटगृहात कधी आणि कोणता चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे ते जाणून घेऊया.

Advertisement

‘बधाई दो’ : प्रकाशन तारीख : 11 फेब्रुवारी 2022 : ‘बधाई दो’ हा चित्रपट ‘बधाई हो’चा सिक्वेल आहे. हर्षवर्धन कुलकर्णी दिग्दर्शित या चित्रपटात राजकुमार राव, भूमी पेडणेकर आणि चुम दरंग सारखे कलाकार आहेत. हा चित्रपट 11 फेब्रुवारीला रिलीज होणार आहे.

Advertisement

गंगुबाई काठियावाडी- प्रकाशन तारीख : 25 फेब्रुवारी 2022 : अनेकवेळा पुढे ढकलल्यानंतर आता हा चित्रपट फेब्रुवारीमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. संजय लीला भन्साळी दिग्दर्शित या चित्रपटात आलिया भट्ट मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट एक बायोपिक आहे आणि भट्ट एका वेश्यालयाच्या मालकिण मॅडम गंगूची भूमिका साकारत आहे. पत्रकार हुसैन झैदी यांनी लिहिलेल्या ‘माफिया क्वीन्स ऑफ मुंबई’ या पुस्तकावर ते आधारित आहे.

Loading...
Advertisement

शाबास मिठू- प्रकाशन तारीख : 4 फेब्रुवारी 2022 : तापसी पन्नू अभिनीत हा चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे. हा चित्रपट भारतीय महिला क्रिकेटपटू मिताली राजच्या जीवनावर आणि कारकिर्दीवर आधारित आहे. याचे दिग्दर्शन सृजित मुखर्जी यांनी केले आहे. राज यांच्या वाढदिवसाला चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख जाहीर करण्यात आली. राज यांनी दोन विश्वचषकांमध्ये भारतीय महिला क्रिकेट संघाचे नेतृत्व केले आहे. 2005 आणि 2017. ती 22 वर्षांपासून क्रिकेट खेळत आहे आणि 10,000 आंतरराष्ट्रीय धावा करणारी ती पहिली भारतीय ठरली आहे.

Advertisement

मेरे देश कि धरती- प्रकाशन तारीख : 11 फेब्रुवारी : दिव्येंदू आणि अनुप्रिया गोएंका अभिनीत, हे सामाजिक नाटक 11 फेब्रुवारीला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. खिलाडी- प्रकाशन तारीख – 11 फेब्रुवारी- तेलुगू स्टार रवी तेजा आगामी ‘खिलाडी’ चित्रपटात दुहेरी भूमिका साकारत आहे. हा चित्रपट 11 फेब्रुवारीला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

Advertisement

हे सिनामिका- प्रकाशन तारीख- 25 फेब्रुवारी : दुल्कर सलमान, अदिती राव हैदरी आणि काजल अग्रवाल यांची मुख्य भूमिका असलेला तमिळ चित्रपट ‘हे सिनामिका’ 25 फेब्रुवारीला थिएटरमध्ये दाखल होण्याची शक्यता आहे. भीमला नायक- प्रकाशन तारीख- 25 फेब्रुवारी : पवन कल्याण आगामी तेलुगू चित्रपट ‘भीमला नायक’मध्ये राणा डग्गुबतीच्या सहकलाकाराची भूमिका साकारत आहे. हा चित्रपट 25 फेब्रुवारीला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. हा मल्याळम चित्रपट अय्यप्पनम कोशियुमचा अधिकृत रिमेक आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply