Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

साऊथचा सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआर एका चित्रपटासाठी घेतो इतके पैसे.. जाणून व्हाल थक्क

मुंबई : सध्या दक्षिण भारतीय चित्रपट RRR चर्चेत आहे. या चित्रपटात साऊथचा सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआर दिसणार आहे. ज्युनियर एनटीआर हा अशा अभिनेत्यांपैकी एक आहे ज्याने  लोकप्रियतेच्या बाबतीत बॉलिवूडमधील दिग्गज कलाकारांनाही मागे टाकले आहे. त्याची फॅन फॉलोइंग कोटींच्या घरात आहे. ज्युनियर एनटीआरचे पूर्ण नाव नंद मूर्ती तारका रामाराव आहे. तो राजकीय घराण्यातील आहे. ज्युनियर एनटीआर याचे आजोबा एनटी रामाराव हे आंध्र प्रदेशचे मुख्यमंत्री आहेत. ज्युनियर एनटीआरने 2001 साली ‘स्टुडंट नंबर 1’ या चित्रपटाद्वारे मुख्य अभिनेता म्हणून उद्योगात पदार्पण केले.

Advertisement

या चित्रपटानंतर ज्युनियर एनटीआरने सुरुवात केली आणि एकापेक्षा जास्त ब्लॉकबस्टर चित्रपट केले. ज्युनियर एनटीआर हा सर्वाधिक मानधन घेतलेल्या अभिनेत्यांपैकी एक आहे. करोडोंच्या मालमत्तेचा मालक ज्युनियर एनटीआर याच्याकडे एक आलिशान बंगला आणि अतिशय आलिशान वाहनांचा मोठा संग्रह आहे.

Advertisement

साऊथ सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआरच्या जीवनशैलीबद्दल जाणून घेऊ या. दक्षिणेचा सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआर हा दक्षिण भारतातील सर्वात श्रीमंत अभिनेत्यांपैकी एक आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, ज्युनियर एनटीआरची एकूण संपत्ती 60 दशलक्ष डॉलर म्हणजेच 450 कोटी रुपये आहे.

Loading...
Advertisement

ज्युनियर एका चित्रपटासाठी २५-३० कोटी रुपये घेतो. ज्युनियर NTR ने त्याच्या आगामी चित्रपट RRR साठी फी वाढवली. या चित्रपटासाठी त्याने 45 कोटी रुपये घेतले आहेत. चित्रपटांव्यतिरिक्त, ज्युनियर एनटीआर जाहिरात प्रमोशनमधून देखील मोठी कमाई करतो. ज्युनियर एनटीआर  जाहिरातसाठी एक ते दीड कोटी रुपये आकारतो.

Advertisement

ज्युनियर एनटीआरची जीवनशैली राजकुमारापेक्षा कमी नाही. हैदराबादच्या ज्युबली हिल्स येथील एका आलिशान बंगल्यात तो आपल्या कुटुंबासह राहतो. ज्युनियर एनटीआरच्या बंगल्याची किंमत जवळपास २५ कोटी रुपये आहे. त्याच्याकडे एनटीआरकडे हैदराबाद, बंगलोर आणि कर्नाटकमध्ये अनेक आलिशान घरे आणि अपार्टमेंट आहेत.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply