Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

प्रेयसी नाराज झालीय का.. क्षणार्धात नाराजी दूर करण्याचे हे चार मार्ग 

अहमदनगर : जेव्हा आपण एखाद्याशी नातेसंबंधात असता तेव्हा प्रेम आणि नाराजी चालू असते. एकमेकांची काळजी घेणे, एकमेकांचा विचार करणे, एकमेकांची काळजी घेणे. या सर्व गोष्टी भागीदारांनी एकमेकांसाठी केल्या पाहिजेत. यामुळे तुमचं नातं तर घट्ट होतंच पण दोघांमधलं प्रेमही वाढतं. चांगल्या नात्यासाठी हे देखील आवश्यक असते की त्याचे दोन्ही भागीदार एकमेकांशी पूर्णपणे प्रामाणिक असले पाहिजेत आणि एकमेकांची स्वतःपेक्षा जास्त काळजी घेतात.

Advertisement

पण बऱ्याचदा असं पाहायला मिळतं की तुमची प्रेयसी अनेक छोट्या-छोट्या गोष्टींवरून तुमच्यावर रागावते. अशा परिस्थितीत मुले त्यांच्यावर विश्वास ठेवण्याचा खूप प्रयत्न करतात. परंतु अनेक वेळा त्यांचे प्रयत्न फळ देत नाहीत. पण तुम्ही काळजी करू नका. कारण आम्ही तुम्हाला काही उपाय सांगणार आहोत. कदाचित हे तुम्हाला मदत करू शकेल. चला तर मग जाणून घेऊ या त्यांच्याबद्दल.

Advertisement

शॉपिंग करायला घेऊन जा : तुम्‍ही तुमच्‍या रागावलेल्या प्रेयसीला तीची समजूत घालण्‍यासाठी तिला शॉपिंग करायला घेऊन जाऊ शकता आणि यामुळे तिची नाराजी देखील दूर होऊ शकते. याचे कारण म्हणजे मुलींना खरेदी करणे आवडते. तुम्ही त्यांना त्यांच्या आवडीच्या गोष्टी मिळवून देऊ शकता. यामुळे तुमच्या खिशावर नक्कीच काही भार पडेल, परंतु तुमची मैत्रीण नक्कीच खुश होईल.

Loading...
Advertisement

चुकीबद्दल माफी मागा : मोठमोठे वादही माफी मागून मिटवता येतात, असे म्हणतात. तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीसाठीही असेच करू शकता. तुमच्याकडून चूक झाली असेल तर ती मान्य करावी लागेल. यामुळे तुमच्या पार्टनरला चांगले वाटेल आणि तो तुम्हाला माफ करू शकेल. यामुळे तुमचे नाते पुन्हा चांगले होईल.

Advertisement

वचन द्या : खरेदीला जाणे आणि माफी मागणे ठीक आहे. परंतु, तुम्ही आणखी एक गोष्ट केली पाहिजे आणि ती म्हणजे वचन देणे. तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला वचन दिले पाहिजे की पुढच्या वेळेपासून ते तुमच्यामुळे रागावणार नाहीत. रागावणार नाहीत किंवा दुःखी होणार नाहीत. त्याचबरोबर हे वचनही पाळले पाहिजे.

Advertisement

कँडल लाईट डिनरला घेऊन जा : नाराज प्रेयसीला पटवून देण्यासाठी आपण तिला थोडेसे रोमँटिक वाटणे आवश्यक आहे. यासाठी तुम्ही कँडल लाईट डिनरला घेऊन जाऊ शकता. तुम्ही तुमच्या मैत्रिणीच्या आवडत्या ठिकाणी कॅन्डल लाईट डिनरसाठी घेऊन जाऊ शकता. जिथे तुम्ही त्यांच्या आवडीचे जेवण ऑर्डर करू शकता किंवा हे सर्व तुम्ही घरीही करू शकता.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply