Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

आजची फॅशन : हिवाळ्यात लेहेंगा सोबत घाला असा ब्लाउज.. थंडीपासून होईल संरक्षण

अहमदनगर : बऱ्याचदा हिवाळ्यातच लग्नाचा हंगाम असतो. कारण मुलींना बहीण किंवा मैत्रिणीच्या लग्नात तिथे सर्वात सुंदर दिसायचे असते. पण थंडीपासून दूर राहा. तुम्हीही अशा प्रकारच्या कोंडीला बळी पडत असाल तर या टिप्स तुमच्यासाठी खूप उपयोगी ठरणार आहेत. जर तुम्ही हिवाळ्यातील लग्नात लेहेंगा घालणार असाल तर अशी स्टाईल करा. मग बघा संपूर्ण लग्नात तुम्ही सर्वात स्टायलिश दिसाल. त्याचवेळी ब्लाउज घालण्याची ही शैली तुम्हाला थंडीपासून वाचवेल. चला तर मग जाणून घेऊ या त्या खास टिप्स ज्या तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरणार आहेत.

Advertisement

जर हिवाळ्यात लग्न असेल तर तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही फुल स्लीव्ह स्वेटर टॉप किंवा सुंदर लेहेंगा स्कर्टसोबत ब्लाउज घालू शकता. थंडीपासून तुमचे संरक्षण करण्यासोबतच ते तुम्हाला स्टायलिश लुक देखील देईल. जौल नेकलाइन किंवा टर्टल नेक स्वेटरसह नेकपीस घालण्यास विसरू नका. मग बघा सगळ्यांच्या नजरा असतील फक्त तुमच्यावर.

Advertisement

तुम्हाला हवे असल्यास हेवी फॅब्रिक मॅचिंग लेहेंगा बनवलेले लांब जॅकेट घाला. थंडीपासून तुमचे संरक्षण करण्यासोबतच ते तुम्हाला दुपट्टा नेण्यापासूनही मुक्त ठेवेल. करिश्मा कपूरचा हा लूक तुम्हाला असे जॅकेट बनवण्यात खूप मदत करेल. त्याच वेळी, ते स्टायलिश देखील दिसेल.

Loading...
Advertisement

तुम्हाला हवे असल्यास, तुम्ही लेहेंग्यासह मखमली फॅब्रिकचा ब्लेझर देखील वापरून पाहू शकता. रिया कपूरचा मल्टीकलर लेहेंगा आणि मखमली ब्लेझर खूप सुंदर दिसत आहे आणि तुम्हाला स्टायलिश लुक देखील देईल.
जर तुम्ही कपडे घालण्याबाबत एकदम मस्त असाल तर हा लूक तुमच्यासाठीच योग्य असेल. सोनम कपूरसारख्या लेहेंग्यासह डेनिम किंवा लेदर जॅकेट घाला.

Advertisement

फक्त राजस्थानी किंवा लहरिया डिझाइनचा लेहेंगा तुम्हाला एकदम मस्त लुक देईल. नुकत्याच लग्नसोहळ्यात पोहोचलेल्या शिल्पा शेट्टीने मखमली फॅब्रिकच्या लाँग स्कर्टसोबत टॉप आणि ब्लेझर मॅच केले. जो अतिशय ट्रेंडी आणि आरामदायक पोशाख आहे. त्याच वेळी, या ड्रेसची कॉपी करणे देखील खूप सोपे आहे.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply