Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

आंध्र प्रदेशातील या गावात झाले पुष्पा चित्रपटाचे शूटिंग… सुंदर दृश्ये घेतात लक्ष वेधून

अहमदनगर : नुकताच प्रदर्शित झालेल्या `पुष्पा द राइज` या चित्रपटाला प्रेक्षकांचे भरभरून प्रेम मिळाले. अॅक्शन आणि गाण्यांसोबतच हा चित्रपट चाहत्यांना खूप आवडला आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटातील सुंदर दृश्ये सर्वांचे लक्ष वेधून घेत आहेत. याचे शूटिंग दक्षिण भारतातील अनेक भागात झाले आहे. मुख्य शूटिंग आंध्र प्रदेशच्या फॉरेस्ट व्हिलेजमध्ये झाले आहे. मरेदुमल्ली नावाच्या या गावात जंगलाचे सुंदर दृश्य दिसते.

Advertisement

या गावापासून सुमारे 15 किमी अंतरावर एक अतिशय सुंदर धबधबा आहे. जी पावसाळ्यात खूप सुंदर दिसते. हा धबधबा हंगामी आहे. पावसाळ्यात अतिशय सुंदर दिसणार्‍या या धबधब्याचे नाव आहे अमृतधारा. त्याचबरोबर हा धबधबा पाहण्यासाठी येणाऱ्या पर्यटकांच्या सुविधांची काळजी येथील स्थानिक रहिवासी घेतात.

Advertisement

राजमुंद्री हे मरेदुमल्ली बस स्थानकापासून १३ किमी अंतरावर आहे. येथील सुंदर दृश्यांमुळे हे ठिकाण खूप प्रसिद्ध आहे. येथे पर्यटक येण्याचे कारण म्हणजे येथून दिसणारे मरेदुमल्ली खोऱ्यांचे सुंदर दृश्य. येथील सुंदर दृश्यांमुळे मरेदुमल्लीच्या खोऱ्या पर्यटकांना खूप आवडतात. येथे अतिशय सुंदर धबधबे तसेच प्रेक्षणीय दृश्ये आहेत.

Loading...
Advertisement

जे प्रवाशांना खूप आवडते. घनदाट जंगलात बांधलेला जलतरंगिणी हा धबधबा पाहण्यासाठी पर्यटक लांबून येतात. निसर्गप्रेमी पर्यटकांसाठी मरेदुमल्लीचे जंगल स्वर्गापेक्षा कमी नाही. येथील जंगलात सुमारे २४० प्रजातींचे पक्षी आहेत. त्याचबरोबर येथे बांधलेले धरणही पर्यटकांच्या आकर्षणाचे केंद्र आहे.

Advertisement

संपूर्ण हा परिसरच नैसर्गिक घटकांनी सजलेला आहे. चित्रपट रिलीज झाल्यानंतर येथे पर्यटकांची गर्दी वंदू लागली आहे. हा एक आता सहलीचा पॉईंट ठरू लागला आहे. अगदी देशभरातून पर्यटक येथे जाऊ लागले आहेत.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply