Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जय भीम चित्रपटाने रचला नवा विक्रम.. या महत्वाच्या यूट्यूब चॅनलमध्ये मिळविले स्थान 

मुंबई : गेल्या वर्षी प्रदर्शित झालेल्या साऊथ सुपरस्टार सुर्याचा जय भीम या चित्रपटाला लोकांची चांगलीच पसंती मिळाली होती. चित्रपटातील सुर्याच्या व्यक्तिरेखेचे ​​आणि अभिनयाचे खूप कौतुक झाले. चित्रपटाच्या कथेपासून ते चित्रपटाच्या संपूर्ण कलाकारांपर्यंत प्रेक्षकांना तो खूप आवडला. त्याचबरोबर आता हा चित्रपट पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. या चित्रपटासाठी आज एक आनंदाची बातमी समोर आली आहे.

Advertisement

खरंतर या चित्रपटाने एक नवा विक्रम आपल्या नावावर केला आहे. ही कामगिरी ऐकून त्याचे चाहते खूश झाले आहेत. जय भीम या चित्रपटाने ऑस्करच्या यूट्यूब चॅनलमध्ये आपले स्थान निर्माण केले आहे. अॅकॅडमिक अवॉर्ड्सच्या (ऑस्कर) यूट्यूब चॅनलवर हा चित्रपट दाखवण्यात आला.

Advertisement

या यशासह जय भीम ही संधी मिळवणारा पहिला तमिळ चित्रपट ठरला आहे. यापूर्वी, या चित्रपटाने गोल्डन ग्लोब्स 2022 मध्ये सर्वोत्कृष्ट नॉन इंग्लिश चित्रपट श्रेणीत आधीच अधिकृत प्रवेश मिळवला आहे. इतकेच नाही तर या चित्रपटाने 9.6 रेटिंगसह IMDb मध्ये आणखी अनेक विक्रम प्रस्थापित केले आहेत.

Loading...
Advertisement

चित्रपटाच्या या विक्रमाची बातमी समोर येताच त्याच्या चाहत्यांमध्ये आनंदाची लाट उसळली आहे. चाहते ट्विटरवर चित्रपटाचे स्क्रीनशॉट शेअर करून आपली प्रतिक्रिया देत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, ‘खूप छान चित्रपट, नक्की बघा. त्याच वेळी, आणखी एका वापरकर्त्याने अभिमानास्पद क्षण लिहिले.

Advertisement

या चित्रपटात सूर्या वकील चंद्रू आणि लिजोमोल जोस यांनी सेंगानीची भूमिका उत्कृष्टपणे साकारली होती. त्याचवेळी दिग्दर्शक टीजे ज्ञानवेल यांनी कोर्टरूम ड्रामाही खूप छान चित्रित केला आहे. जय भीम या चित्रपटात मणिकंदन, राजिशा विजयन, प्रकाश राज आणि राव रमेश यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट 1993 च्या सत्य घटनेवर आधारित आहे, ज्यामध्ये न्यायमूर्ती के चंद्रू यांच्या खटल्याचे चित्रण करण्यात आले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply