Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ट्रॅव्हल टिप्स : पार्टनरसोबत पहिल्यांदाच करत असाल प्रवास तर टाळा या चार चुका

अहमदनगर : जेव्हा तुम्ही नवीन नातेसंबंधात प्रवेश करता तेव्हा तुम्हाला तुमच्या जोडीदारासोबत अधिकाधिक वेळ घालवायचा असतो. त्याच वेळी, तिला प्रभावित करण्यासाठी सर्वकाही करायचे आहे. बहुतेक लोक आपल्या जोडीदारासोबत अधिक वेळ घालवण्यासाठी सहलींची योजना आखतात. आपली पहिली सहल अविस्मरणीय व्हावी असे लोकांना वाटते.

Advertisement

या सहलीत सर्व काही परफेक्ट आहे पण कधी कधी छोट्या चुका ट्रिपची मजा खराब करतात. अशा स्थितीत तुमच्याकडे तुमच्या पहिल्या ट्रिपच्या वाईट किंवा लाजिरवाण्या आठवणी राहतील. अशा स्थितीत तुमच्या पहिल्या ट्रीपमध्ये तुमचा पार्टनर नाराज होऊ नये असे वाटत असेल तर काही गोष्टी लक्षात ठेवा. पहिल्या प्रवासादरम्यान जोडप्यांकडून अशा चुका होतात ज्यामुळे त्यांचा जोडीदार नाखूष होऊ शकतो. या चुका टाळण्यासाठी आम्ही तुम्हाला काही रोमँटिक ट्रॅव्हल टिप्स देण्यात देत आहोत.

Advertisement

नुसतेच फोटो काढण्यात व्यस्त होऊ नका : अनेकदा कुठेतरी गेल्यावर फोटो काढण्यात व्यस्त होतात. आठवणी टिपण्याच्या नादात आनंद घेता येत नाही. तुम्ही सेल्फी आणि फोटोमध्ये इतके व्यस्त होतात की तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला वेळ देऊ शकत नाही.

Loading...
Advertisement

जोडीदाराच्या आवडी-निवडीची काळजी घ्या : प्रवासादरम्यान तुम्ही प्रत्येक गोष्टीचे नियोजन केले जाते. पण त्या नियोजनात जोडीदाराच्या निवडीचाही समावेश केला पाहिजे. जसे कुठे राहायचे, कुठे खायचे किंवा काय खायचेय. प्रवास किंवा खरेदी इत्यादींमध्ये जोडीदाराच्या आवडी-निवडीला महत्त्व द्या.

Advertisement

योग्य ठिकाण निवडा : अनेक वेळा तुम्ही प्रवासासाठी अशी जागा (ठिकाण) निवडता जी तुमच्या जोडीदाराला आवडत नाही. त्याला तिथे जायचे नाही किंवा दुसरीकडे कुठेतरी जाण्याची अपेक्षा आहे. त्यामुळे प्रवासासाठी अशी जागा निवडा. जिथे दोघेही आनंद घेऊ शकतील.

Advertisement

छोट्या गोष्टींवरून नाराज होऊ नका : अनेकदा ट्रिपमध्ये असे काही घडते की ज्यामुळे तुमचा मूड खराब होतो. अशा परिस्थितीत लोक घाबरतात. काही लोक संपूर्ण प्रवासात नाराज आणि रागावलेले असतात. तर काहीजण सहलीवरून परत येण्याचे बेत आखतात. असे अजिबात करू नका. अस्वस्थ होण्यापेक्षा सहलीचा आनंद घ्या आणि तुमच्या जोडीदाराला सहलीचा पुरेपूर आनंद घेऊ द्या.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply