Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Maruti च्या ‘त्या’ कारचा विक्रीचा नाव रेकॉर्ड..! पहा कोणती कार अजूनही आहे ग्राहकांची आवडतीच

Maruti: पुणे : सणांचा हंगाम जवळ आला आहे. त्याच्या आगमनापूर्वी मारुती सुझुकीच्या बलेनोने (Maruti Suzuki’s Baleno) भारतातील सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या कारचा किताब पटकावला आहे. तर, मारुती सुझुकी वॅगन (Maruti Suzuki Wagon) गेल्या ४ महिन्यांपासून भारतातील सर्वाधिक विक्री होणारी कार राहिली आहे. ती आता मारुती सुझुकीच्या बलेनोने ताब्यात घेतली आहे. याची 18 हजारांहून अधिक लोकांनी खरेदी केली आहे.

Advertisement

मारुती बलेनो ही या वर्षी जुलै महिन्यात भारतात विकली जाणारी दुसरी सर्वाधिक विक्री होणारी कार (Maruti Baleno was the second best-selling car sold in India) होती. ही कार 17960 हून अधिक ग्राहकांनी खरेदी केली होती. पण ऑगस्ट 2022 मध्ये जर आपण या कारबद्दल बोललो तर या कारने सर्वाधिक विक्री (car has won the title of the best-selling car) होणाऱ्या कारचा किताब पटकावला आहे. ही कार गेल्या महिन्यात 18418 ग्राहकांनी खरेदी केली होती.

Loading...
Advertisement

या वर्षी जुलैमध्ये मारुती सुझुकी वॅगन कार 22,588 लोकांनी खरेदी केली होती. त्यामुळे जुलै महिन्यात मारुती सुझुकी वॅगन देशातील सर्वाधिक विक्री होणारी कार (Maruti Suzuki Wagon became the best selling car of the country) ठरली. पण गेल्या महिन्यात ती दुसऱ्या क्रमांकावर आली आहे, विक्रीच्या बाबतीत मारुती सुझुकी बलेनो आणि मारुती सुझुकी वेगनर यांच्यात (competition between Maruti Suzuki Baleno and Maruti Suzuki Wegener) स्पर्धा होती. या सगळ्यामध्ये फक्त 20 युनिट्सचा फरक होता. म्हणजे 20 लोकांनी मारुती सुझुकी वॅगनपेक्षा मारुती सुझुकी बलेनोसाठी जास्त कार खरेदी केल्या आहेत.

Advertisement

मारुती सुझुकी बलेनोची दिल्ली एक्स-शोरूममध्ये सुरुवातीची किंमत 6.49 लाख रुपये आहे जी त्याच्या टॉप एंड व्हेरियंटमध्ये 9.71 लाख रुपयांपर्यंत जाते आणि जेव्हा आपण मारुती सुझुकी वॅगनच्या किंमतीबद्दल बोलतो, तेव्हा दिल्ली एक्स-शोरूममध्ये त्याची सुरुवातीची किंमत 5,44,500 रुपये आहे. (Maruti Suzuki Baleno has a starting price of Rs 6.49 Lakh in Delhi ex-showroom which goes up to Rs 9.71 Lakh on its top end variant and when we talk about Maruti Suzuki Wagon price, its starting price in Delhi ex-showroom is Rs 5,44,500. Rs, which takes its price up to Rs 7,08,000 on its top end variant.)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply