Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Airtel 5G: ठरलं..! ‘या’ दिवशी लॉन्च होणार एअरटेल 5G ; जाणुन घ्या लॉन्च डेटसह किंमत

Please wait..

Airtel 5G : 5G सेवेबद्दल (5G service) अनेक मोठे अपडेट्स आणि बातम्या येत आहेत आणि अनेक टेलिकॉम कंपन्यांनी (Telecom company) याबद्दल खुलासाही केला आहे. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, 29 ऑगस्ट 2022 रोजी रिलायन्स जिओची (Reliance Jio) वार्षिक सर्वसाधारण सभा (AGM) आयोजित करण्यात आली होती, ज्यामध्ये मुकेश अंबानी (Mukesh Ambani) यांनी Jio च्या 5G सेवांबाबत मोठा खुलासा केला होता. Jio सोबत Airtel ने देखील त्यांच्या 5G सेवेबद्दल माहिती दिली आहे. लॉन्च तारखेपासून (Airtel 5G launch date) किंमत (Airtel 5G price) पर्यंत सर्व गोष्टींची माहिती अधिकृतपणे आली आहे.

Advertisement

Advertisement

Airtel 5G लाँचची तारीख
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की एअरटेलचे चेअरमन सुनील मित्तल यांनी भारतात एअरटेल 5G सेवांची घोषणा केली आहे. बिझनेस टुडेच्या वृत्तानुसार, सुनील मित्तल म्हणाले की, एअरटेल ऑक्टोबरच्या पहिल्या आठवड्यापासून देशात 5G सेवा सुरू करेल. 12 ऑक्टोबर 2022 पासून भारतात 5G सेवा सुरू होणार असल्याचे सरकारचे म्हणणे आहे.

Advertisement
Loading...

एअरटेल 5G ची भारतात किंमत
बिझनेस टुडेज इंडिया@100 इकॉनॉमी समिटमध्ये बोलताना सुनील मित्तल यांनी एअरटेल 5जी प्लॅनच्या किंमतीबद्दलही सांगितले. ते म्हणतात की एअरटेल ग्राहकांना 5G चा आनंद घेण्यासाठी ‘थोडी जास्त’ किंमत मोजावी लागेल. त्यांचे म्हणणे आहे की ते कदाचित Airtel 5G साठी नवीन योजना घेऊन येणार नाहीत, परंतु ही सेवा त्यांच्या प्रीमियम प्लॅनमध्येच जोडली जाणार आहे.

Advertisement

Advertisement

आम्ही तुम्हाला सांगतो की AGM, 2022 मध्ये, Reliance Jio ने 5G सेवेची देखील घोषणा केली आहे आणि असे सांगण्यात आले आहे की Jio ची 5G सेवा दिवाळीपासून सुरू होईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply