Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Reliance: महागाईत मिळणार दिलासा..! मुकेश अंबानी विकणार स्वस्तात खाद्यपदार्थ; केली मोठी घोषणा

Please wait..

Reliance: सर्वसामान्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. रिलायन्स इंडस्ट्रीज लिमिटेड (RIL) ने आपल्या वार्षिक सर्वसाधारण सभेत एक मोठी घोषणा केली आहे. मुकेश अंबानी (Mukesh Ambani) यांची मुलगी ईशा अंबानीने (Isha Ambani) बैठकीत सांगितले की, ती या वर्षी तिचा FMCG व्यवसाय सुरू करणार आहे.

Advertisement

स्वस्त दैनंदिन वस्तू
रिलायन्स या वर्षी आपला फास्ट मूव्हिंग कन्झ्युमर गुड्स (FMCG) व्यवसाय सुरू करणार आहे. रिलायन्सचा हा व्यवसाय सुरू करण्याचा थेट फायदा सर्वसामान्यांना होणार आहे. ईशा म्हणाली की, आमचा बिझनेस सुरू झाल्यानंतर दैनंदिन वस्तू ग्राहकांना स्वस्तात सहज उपलब्ध होतील.

Advertisement
Loading...

उत्तम दर्जाची उत्पादने स्वस्तात मिळतील
उच्च दर्जाची उत्पादने सर्वसामान्यांना स्वस्त दरात उपलब्ध करून देणे हा हा व्यवसाय सुरू करण्यामागचा उद्देश असल्याचे ईशा अंबानी यांनी म्हटले आहे. यासोबतच भारतात राहणाऱ्या लोकांना दैनंदिन वस्तू आणि त्यांच्या गरजांचा पुरवठा करावा लागतो.

Advertisement

Advertisement

रिलायन्सची एजीएम
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की Jio यावर्षी 29 ऑगस्ट 2022 रोजी वार्षिक सर्वसाधारण सभा (AGM) आयोजित केली होती. या बैठकीत अनेक गोष्टींवर चर्चा झाली, ज्यामध्ये Jio चा 5G फोन, JioPhone 5G आणि 5G सेवा रोलआउटचा समावेश इत्यादी. याशिवाय आगामी काळात कंपनी कोणत्या प्रकारच्या व्यवसायावर काम करणार आहे याचीही माहिती ईशा अंबानीने दिली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply