Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Vivo Y16 4G अखेर दमदार बॅटरीसह लाँच ; जाणुन घ्या एका क्लिकवर सर्वकाही

Please wait..

Vivo Y16 4G : Vivo ने भारतीय बाजारपेठेत आपला नवीनतम बजेट स्मार्टफोन Vivo Y16 4G लॉन्च केला आहे. हा एक शक्तिशाली स्मार्टफोन आहे ज्यामध्ये ग्राहकांना 5000mAh बॅटरीसह एक मजबूत प्रोसेसर पाहायला मिळणार आहे. इतकंच नाही तर स्मार्टफोनमध्ये इतरही अनेक फीचर्स आहेत, ज्याबद्दल आम्ही तुम्हाला आज सांगणार आहोत. चला तर मग जाणून घेऊया काय आहेत हे फीचर्स आणि किती आहे या स्मार्टफोनची किंमत.

Advertisement

Advertisement

Vivo Y16 4G स्पेसिफिकेशन्स
स्पेसिफिकेशन्स बद्दल बोलायचे झाले तर Vivo Y16 4G स्मार्टफोन मध्ये 6.51 इंच HD+ डिस्प्ले आहे. हे Android 12 आधारित Funtouch OS 12 वर काम करते. प्रोसेसरबद्दल बोलायचे झाले तर त्यात MediaTek Helio P35 प्रोसेसर देण्यात आला आहे. यामध्ये ग्राहकांना 4GB रॅम आणि 128GB स्टोरेज देण्यात आले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे पॉवरफुल फीचर्स आहेत जे यूजर्सला खूप आवडतील. विस्तारित RAM 2.0 समर्थन उपलब्ध आहे, जे 1GB अतिरिक्त आभासी RAM प्रदान करते. स्मार्टफोनमध्ये 5000mAh बॅटरी बसवण्यात आली आहे, ज्यामध्ये 10W फास्ट चार्जिंग सपोर्ट उपलब्ध आहे.

Advertisement
Loading...

Vivo Y16 4G कॅमेरा
आम्ही तुम्हाला सांगतो की Vivo Y16 4G मध्ये 13MP प्राथमिक कॅमेरा आहे, त्यासोबत 2MP दुय्यम कॅमेरा आहे, सेल्फीसाठी, ग्राहकांना स्मार्टफोनमध्ये 5MP कॅमेरा देण्यात आला आहे.

Advertisement

Advertisement

Vivo Y16 4G किंमत
किंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास, Vivo Y16 4G च्या किंमतीचा खुलासा करण्यात आलेला नाही, त्यामुळे तुम्हाला आता प्रतीक्षा करावी लागेल. कंपनीने फोनमध्ये स्टेलर ब्लॅक आणि ड्रिझलिंग गोल्ड असे दोन कलर पर्याय सादर केले आहेत. हे लवकरच भारतासह इतर अनेक देशांमध्ये लॉन्च केले जाईल, ज्यासाठी जास्त वेळ लागणार नाही. जर तुम्ही देखील ते खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर हा तुमच्यासाठी एक चांगला पर्याय ठरू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply