Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Maruti Suzuki Car Offers : मारुतीच्या ‘या’ कार्सवर मिळत आहेत बंपर डिस्काउंट; पटकन करा चेक

Please wait..

Maruti Suzuki Car Offers : मारुती सुझुकी (Maruti Suzuki) ही देशातील सर्वात मोठी विक्री करणारी कंपनी आहे. जुलै महिन्यात टॉप-10 कारमधील 7 मॉडेल्स (विक्रीच्या दृष्टीने) मारुती सुझुकीचे होते. यावरून कंपनीच्या कारच्या विक्रीची पातळी लक्षात येते. सध्या कंपनीकडून आपल्या काही कारवर डिस्काउंट ऑफरही (Discount offer) देण्यात येत आहेत. मात्र, या ऑफर्ससाठी अवघे काही दिवस उरले आहेत. ते 31 ऑगस्ट 2022 पर्यंत वैध आहे. आम्ही तुम्हाला या ऑफर्सबद्दल सांगतो.

Advertisement

Advertisement

मारुती सुझुकी ऑल्टोवर (Maruti Suzuki Alto) कंपनीकडून 8000 रुपयांपर्यंत रोख सूट, 10,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आणि 4000 रुपयांची ISL ऑफर दिली जात आहे. तथापि, त्याच्या CNG प्रकारावर कोणतीही सूट नाही.

Advertisement

मारुती सुझुकी सेलेरियोवरही (Maruti Suzuki Celerio) डिस्काउंट ऑफर देण्यात येत आहेत. Celerio वर 10,000 रुपयांपर्यंत रोख सूट आणि 15,000 रुपयांची एक्सचेंज ऑफर आहे. तथापि, त्याच्या CNG प्रकारांवरही ऑफर मिळत नाहीत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

Maruti Suzuki S-Presso वर 35,000 रुपयांपर्यंतची कॅश डिस्काउंट दिली जात आहे. याशिवाय, 15,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आणि 4000 रुपयांपर्यंत (निवडक व्हेरिएंटवर) ISL ऑफर देखील आहे. वेरिएंटवर अवलंबून सवलत बदलू शकतात.

Advertisement

मारुती सुझुकी वॅगनआरवर (Maruti Suzuki WagonR) 10,000 रुपयांची रोख सवलत, 15,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आणि 5000 रुपयांची ISL सूट दिली जात आहे. तथापि, CNG प्रकारावर फक्त 10,000 रुपये रोख सूट उपलब्ध आहे.

Advertisement

मारुती स्विफ्टला (Maruti Suzuki Swift) 20,000 रुपयांची रोख सूट मिळत आहे (वेरिएंटवर अवलंबून). त्याच वेळी, डिझायरवर फक्त 5000 रुपये रोख सूट, 10,000 रुपये एक्सचेंज बोनस आणि 3000 रुपयांची ISL ऑफर दिली जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply