Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Nokia Smartphone: भन्नाट ऑफर..! फक्त 800 रुपयात नोकियाचा ‘हा’ जबरदस्त फोन खरेदी करण्याची संधी

Please wait..

Nokia Smartphone : नवीन स्मार्टफोन खरेदी करताना, फोनच्या फीचर्ससह, आम्ही फोनच्या किंमतीकडे देखील लक्ष देतो आणि फोन आमच्या बजेटमध्ये येत आहे की नाही हे पाहतो. जर तुम्हीही नवीन स्मार्टफोन घेण्याचा विचार करत असाल आणि तुम्हाला बजेट लक्षात घेऊन असे करायचे असेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही नोकियाचा 128GB स्टोरेजचा स्मार्टफोन फ्लिपकार्टवरून (Filpkart) नोकिया G21 (Nokia G21) 800 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत खरेदी करू शकता. हे कसे घडू शकते ते जाणुन घ्या.

Advertisement

Advertisement

Nokia G21 वर बंपर सवलत
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की नोकिया G21 स्मार्टफोन फ्लिपकार्टवर 16,999 रुपयांच्या किंमतीत लिस्ट करण्यात आला आहे. हा स्मार्टफोन 11% च्या डिस्काउंटनंतर 14,999 रुपयांना विकला जात आहे. यासाठी पेमेंट करताना तुम्ही Flipkart Axis Bank क्रेडिट कार्ड वापरल्यास तुम्हाला 750 रुपयांचा कॅशबॅक मिळेल, त्यानंतर तुम्ही हा स्मार्टफोन 14,249 रुपयांना खरेदी करू शकाल.

Advertisement
Loading...

नोकिया G21 याप्रमाणे रु.800 च्या खाली खरेदी करा
800 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत Nokia G21 घरी नेण्यासाठी तुम्हाला एक्सचेंज ऑफरची मदत घ्यावी लागेल. 16,999 रुपयांचा हा फोन फ्लिपकार्टवर डिस्काउंटनंतर 14,999 रुपयांना विकला जात आहे. तुमच्या जुन्या फोनच्या बदल्यात हे खरेदी करून तुम्ही 14,250 रुपयांपर्यंत बचत करू शकता. जर तुम्हाला या एक्सचेंज ऑफरचा पूर्ण फायदा मिळाला तर तुमच्यासाठी या फोनची किंमत 749 रुपये असू शकते.

Advertisement

Advertisement

Nokia G21 ची फिचर्स
आम्ही तुम्हाला आधी सांगितले होते की, Nokia G21 मध्ये 128GB इंटरनल स्टोरेज आणि 6GB रॅम दिली जात आहे. Unisoc T606 प्रोसेसरवर काम करताना, या स्मार्टफोनला ट्रिपल कॅमेरा सेटअप दिला जात आहे, ज्यामध्ये 50MP मुख्य सेन्सर, 2MP दुसरा आणि 2MP तिसरा सेन्सर आहे. सेल्फी घेण्यासाठी, Nokia G21 मध्ये 8MP फ्रंट कॅमेरा देण्यात आला आहे. 6.5-इंचाच्या डिस्प्लेसह, तुम्हाला या 4G स्मार्टफोनमध्ये 5050mAh बॅटरी आणि क्विक चार्जिंग सपोर्ट देखील दिला जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply