Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio Phone: जिओ आणत आहे आतापर्यंतचा सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन ; कमी किमतीत मिळणार ‘हे’ जबरदस्त फीचर्स

Please wait..

Jio Phone: Jio कंपनीचा पहिला स्मार्टफोन JioPhone Next च्या एंट्री-लेव्हल स्मार्टफोनच्या यशानंतर, Jio लवकरच त्याचा बहुप्रतिक्षित 5G स्मार्टफोन लॉन्च करू शकते. JioPhone 5G म्हणून डब केलेला, हा स्मार्टफोन आणखी एक बजेट स्मार्टफोन आहे ज्यामध्ये 5G क्षमता आहे. त्यामुळे, जर तुम्ही परवडणारा 5G स्मार्टफोन शोधत असाल तर ही चांगली कल्पना असू शकते. चला जाणून घेऊया JioPhone 5G ची अपेक्षित किंमत आणि फीचर्स…

Advertisement

JioPhone 5G ची भारतात किंमत (अपेक्षित)
JioPhone Next कंपनीने गेल्या वर्षी नोव्हेंबरमध्ये 6,499 रुपयांच्या किमतीत लॉन्च केला होता. JioPhone 5G हीच परंपरा पाळेल आणि 10,000 रुपयांच्या कमी किमतीत आणेल अशी अपेक्षा आहे. मात्र, सध्या त्याची नेमकी किंमत कळू शकलेली नाही.

Advertisement

Advertisement
Loading...

JioPhone 5G डिटेल्स (अपेक्षित)
JioPhone 5G मध्ये 60Hz रिफ्रेश रेटसाठी सपोर्ट असलेली 6.5-इंच HD+ IPS LCD स्क्रीन असू शकते. स्मार्टफोन क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 480 5G चिपसेटसह सुसज्ज असू शकतो जो 4 GB रॅम आणि 32GB स्टोरेजसह जोडला जाऊ शकतो. यात 13MP प्राथमिक कॅमेरा आणि 2MP मॅक्रो कॅमेरासह मागील ड्युअल कॅमेरा सेटअप असण्याची शक्यता आहे. JioPhone 5G मध्ये 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 5,000mAh बॅटरी दिली जाऊ शकते.

Advertisement

हा स्मार्टफोन PragatiOS वर चालण्याची अपेक्षा आहे आणि ते काही Jio अॅप्स तसेच Google Play सेवांसह देखील येऊ शकतात. अफवांच्या मते, स्मार्टफोनमध्ये नेहमी-ऑन गुगल असिस्टंट, रीड-लाउड टेक्स्ट, गुगल लेन्स समर्थित भाषांतर आणि बरेच काही समाविष्ट असू शकते.

Advertisement

Advertisement

JioPhone 5G लाँच तारीख (अपेक्षित)
विविध अहवाल सूचित करतात की हा स्मार्टफोन Jio महिन्याच्या शेवटी AGM (वार्षिक सर्वसाधारण सभेत) लाँच केला जाऊ शकतो. पण कंपनीने फोनबद्दल काहीही सांगितलेले नाही. ती फक्त एक शक्यता आहे. किंमत आणि फीचर्स अधिक चांगल्या प्रकारे जाणून घेण्यासाठी, आम्हाला लॉन्च होईपर्यंत प्रतीक्षा करावी लागेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply