Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Samsung ने लॉन्च केला ‘हा’ कमी किमतीचा भन्नाट स्मार्टफोन; डिझाईन पाहून लोक म्हणाले, उफ्फ..

Please wait..

Samsung : Samsung ने Galaxy A03 चे उत्तराधिकारी म्हणून Galaxy A04 चे अनावरण केले, जे नोव्हेंबर 2021 मध्ये अधिकृत झाले. हा ब्रँडचा एंट्री-लेव्हल फोन आहे जो HD+ डिस्प्ले, 50-मेगापिक्सेल ड्युअल रिअर कॅमेरे आणि 5,000mAh बॅटरी यासारखी प्रमुख फीचर्स पॅक करतो. फोनच्या डिझाईनलाही पसंती मिळत आहे. चला जाणून घेऊया Samsung Galaxy A04 ची किंमत आणि फीचर्स

Advertisement

Samsung Galaxy A04 किंमत आणि उपलब्धता
Samsung ने Galaxy A04 ची घोषणा केली आहे, त्याने त्याची किंमत आणि उपलब्धता उघड केलेली नाही. तथापि, अलीकडील अहवालात दावा करण्यात आला आहे की A04 ची किंमत 169 युरो असेल. तो काळा, पांढरा, हिरवा आणि कॉपर अशा चार रंगात येतो.

Advertisement

Advertisement
Loading...

Samsung Galaxy A04 डिटेल्स
Samsung Galaxy A04 एकूण 164.4 x 76.3 x 9.1 मिमी आणि वजन सुमारे 192 ग्रॅम आहे. डिव्हाइसमध्ये Infinity-V नॉचसह 6.5-इंचाचा LCD पॅनेल आहे. स्क्रीन HD + रिझोल्यूशनला सपोर्ट करते. समोर 5 मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा आहे.

Advertisement

Samsung Galaxy A04 कॅमेरा
मागील बाजूस एलईडी फ्लॅशसह ड्युअल कॅमेरा प्रणाली आहे. यात f/1.8 अपर्चरसह 50MP मुख्य कॅमेरा आणि 2MP डेप्थ सेन्सर आहे. हँडसेट Android 12 OS वर चालतो, जो One UI Core 4.1 सह आच्छादित आहे.

Advertisement

Advertisement

Samsung Galaxy A04 बॅटरी
डिव्हाइस ऑक्टा-कोर प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे, जो Exynos 850 असल्याचे दिसते. डिव्हाइस 4GB/6GB/8GB रॅम आणि 32GB/64GB/128GB स्टोरेज ऑफर करते. अधिक स्टोरेजसाठी, डिव्हाइस मायक्रोएसडी कार्ड स्लॉटसह सुसज्ज आहे. डिव्हाइस 5,000mAh बॅटरीमधून पॉवर काढते. यामध्ये ड्युअल-सिम सपोर्ट, 4G VoLTE, Wi-Fi 802.11ac, ब्लूटूथ 5.0, GPS, USB-C पोर्ट आणि 3.5mm हेडफोन जॅक यांसारख्या नेहमीच्या कनेक्टिव्हिटी फीचर्सचा समावेश आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply