Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

LPG Cylinder price: ग्राहकांनो लक्ष द्या..! आता फक्त 750 रुपयांना मिळणार गॅस सिलिंडर ; जाणुन घ्या कसं

Please wait..

LPG Cylinder Price: गॅस सिलिंडरच्या (LPG cylinder) किंमतींमध्ये (Price) सातत्याने वाढ होत असताना, तुम्हाला स्वस्त सिलिंडर खरेदी करण्याची संधी आहे किंवा तुम्ही गॅस कनेक्शन (Gas connection) घेण्याचा विचार करत असाल, तर आता तुम्हाला जास्त पैसे मोजावे लागणार नाही. सरकारी तेल कंपनीने सर्वसामान्यांसाठी एक खास सुविधा सुरू केली आहे, ज्यामध्ये तुम्ही स्वस्तात गॅस सिलिंडर घेऊ शकता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Indane च्या या सुविधेअंतर्गत तुम्हाला फक्त 750 रुपयांमध्ये गॅस सिलिंडर मिळेल.

Advertisement

गगनाला भिडणाऱ्या किमती
सध्या देशभरात गॅस सिलिंडरच्या किमती गगनाला भिडल्या आहेत. दिल्लीत 14.2 किलोच्या सिलेंडरची किंमत 1053 रुपये आहे. अशा परिस्थितीत सरकारी कंपनी इंडेनकडून तुम्हाला 750 रुपयांना सिलिंडर दिला जात आहे. आम्ही तुम्हाला गॅस सिलिंडर स्वस्तात कसा मिळवू शकतो ते सांगतो.

Advertisement

Advertisement

सिलिंडर 750 रुपयांना मिळणार आहे
इंडेनने ग्राहकांसाठी कंपोझिट सिलिंडरची सुविधा सुरू केली आहे. हा सिलिंडर घेण्यासाठी तुम्हाला फक्त 750 रुपये खर्च करावे लागतील. या सिलिंडरचे वैशिष्ट्य म्हणजे ते तुम्ही एका ठिकाणाहून दुसऱ्या ठिकाणी सहजपणे ट्रान्सफर करू शकता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या सिलेंडरचे कारण देखील सामान्य सिलेंडरपेक्षा कमी आहे.

Advertisement
Loading...

 सिलिंडरचे नवीनतम दर-
दिल्ली – 750
मुंबई – 750
कोलकाता – 765
चेन्नई – 761
लखनौ – 777

Advertisement

14.2 किलो सिलेंडरचे दर काय आहेत?
दिल्ली – 1053
मुंबई – 1052.5
चेन्नई – 1068.5
कोलकाता – 1079
लखनौ – 1090.5

Advertisement

Advertisement

लवकरच हे सिलिंडर सर्व शहरांमध्ये उपलब्ध होणार आहे. कंपोझिट सिलेंडर वजनाने हलके असतात आणि तुम्हाला त्यात 10 किलो गॅस मिळतो. या कारणास्तव, या सिलिंडरची किंमत कमी आहे. या सिलिंडरचे वैशिष्ट्य म्हणजे ते पारदर्शक आहेत. सध्या हे सिलिंडर 28 हून अधिक शहरांमध्ये उपलब्ध आहे, मात्र कंपनी लवकरच सर्व शहरांमध्ये हे सिलिंडर उपलब्ध करून देण्याचे काम करत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply