Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

iPhone Offers: भारीच.. 15,000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत आयफोन खरेदी करण्याची संधी; पटकन करा चेक

Please wait..

iPhone Offers : ऑनलाइन शॉपिंग प्लॅटफॉर्म फ्लिपकार्ट (Filpkart) आपल्या वापरकर्त्यांसाठी अनेक आश्चर्यकारक ऑफर जारी करत आहे, ज्यामध्ये वापरकर्त्यांची आवडती उत्पादने मोठ्या सवलतीत विकली जातात. स्मार्टफोन (Smartphone) आणि स्मार्ट टीव्हीसारख्या (Smart TV) इलेक्ट्रॉनिक गॅझेट्सपासून ते घरगुती वस्तूंपर्यंत सर्व काही फ्लिपकार्टवरून स्वस्तात खरेदी करता येते. आम्ही तुम्हाला अशाच एका स्मार्टफोन डीलबद्दल सांगणार आहोत जे तुम्हाला चुकवायचे नाही. या डीलमध्ये तुम्ही Apple चा iPhone 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत घरी घेऊ शकता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ही ऑफर Apple च्या फ्लॅगशिप iPhone वर नव्हे तर iPhone SE वर दिली जात आहे. याबद्दल सविस्तर जाणून घ्या.

Advertisement

Advertisement

iPhone SE वर प्रचंड सवलत
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की आम्ही येथे iPhone SE च्या 64GB वेरिएंटबद्दल बोलत आहोत, जो फ्लिपकार्टवर 39,900 रुपयांच्या किंमतीला विकला जात आहे. हा स्मार्टफोन Flipkart वर 23% च्या सवलतीनंतर 30,499 रुपयांना खरेदी करता येईल. इतकेच नाही तर या डीलमध्ये एक अतिरिक्त ऑफर देखील दिली जात आहे, ज्याचा फायदा घेऊन तुम्ही हा स्मार्टफोन 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत घरी घेऊ शकता.

Advertisement
Loading...

15,000 रुपयांपेक्षा कमी आयफोन खरेदी करा!
आता जाणून घ्या 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत तुम्ही iPhone SE घरी कसा घेऊन जाऊ शकता. डिस्काउंटनंतर 39,900 रुपयांचा आयफोन 30,499 रुपयांना विकला जात आहे आणि जर हा फोन जुन्या स्मार्टफोनच्या बदल्यात विकत घेतला तर तुम्हाला आणखी 17 हजार रुपयांची सूट मिळेल. एक्सचेंज ऑफरचा पूर्ण फायदा मिळाल्यावर, या फोनची किंमत तुमच्यासाठी 13,499 रुपये असेल आणि अशा प्रकारे तुम्ही Apple चा स्मार्टफोन 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत खरेदी करू शकाल.

Advertisement

Advertisement

iPhone SE ची फीचर्स
iPhone SE च्या 64GB वेरिएंटमध्ये 4.7-इंचाचा रेटिना HD डिस्प्ले दिला जात आहे. A13 बायोनिक चिपवर काम करणारा, हा iPhone 12MP रियर कॅमेरा आणि 7MP फ्रंट कॅमेराने सुसज्ज आहे. हा 4G फोन ड्युअल सिम सुविधेसह येतो, त्याचे स्टोरेज वाढवता येत नाही आणि त्यात ऑडिओ जॅक देखील दिलेला नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो की iPhone SE क्विक चार्जिंग फीचरसह लॉन्च करण्यात आला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply