Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

SBI देत आहे दरमहा 80 हजार रुपये कमावण्याची संधी ; जाणुन घ्या कसं

Please wait..

SBI: तुम्हालाही कोरोनाच्या (Corona) काळात घरी बसून पैसे कमवायचे असतील तर तुमच्यासाठी हा एक उत्तम पर्याय आहे. आम्‍ही तुम्‍हाला एक उत्तम बिझनेस आयडिया (Business Idea) सांगतो, जिच्‍याद्वारे तुम्‍ही घरी बसून 80 हजार रुपये महिना सहज कमवू शकता. आणि सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे ही एक सुरक्षित पद्धत आहे. वास्तविक, ही संधी तुम्हाला SBI देशातील दुसरी सर्वात मोठी सार्वजनिक क्षेत्रातील बँक देत आहे.

Advertisement

Advertisement

स्टेट बँक ऑफ इंडिया एटीएम फ्रँचायझी
स्टेट बँक ऑफ इंडियाची SBI ATM फ्रँचायझी घेऊन तुम्ही सहज कमाई करू शकता. बँकेच्या वतीने कोणत्याही बँकेचे एटीएम बसवलेले नसून, त्यासाठी स्वतंत्र कंपनी आहे. त्याचे कंत्राट बँकेने दिले आहे, जी सर्वत्र एटीएम बसविण्याचे काम करते. चला तर मग जाणून घेऊया एटीएम फ्रँचायझी घेऊन तुम्ही चांगले पैसे कसे कमवू शकता.

Advertisement

SBI ATM फ्रँचायझी घेण्यासाठी या अटी आहेत

Advertisement

1. SBI ATM ची फ्रँचायझी घेण्यासाठी तुमच्याकडे 50-80 चौरस फूट जागा असावी.
2. इतर ATM पासून त्याचे अंतर 100 मीटर असावे.
3. ही जागा तळमजल्यावर आणि चांगली दृश्यमानता असलेली जागा असावी हे लक्षात ठेवा.
4. 24 तास वीज पुरवठा असावा, याशिवाय 1 किलोवॅट वीज जोडणी देखील अनिवार्य आहे.
5. या एटीएममध्ये दररोज सुमारे 300 व्यवहार करण्याची क्षमता असावी.
6. एटीएमच्या जागेवर काँक्रीटचे छत असावे.
7. V-SAT स्थापित करण्यासाठी सोसायटी किंवा प्राधिकरणाकडून ना हरकत प्रमाणपत्र आवश्यक नाही.

Advertisement

Advertisement
Loading...

SBI ATM च्या फ्रँचायझीसाठी आवश्यक कागदपत्रे
1. ओळखपत्र – आधार कार्ड, पॅन कार्ड, मतदार कार्ड
2. पत्त्याचा पुरावा – रेशन कार्ड, वीज बिल
3. बँक खाते आणि पासबुक
4. छायाचित्र, ई-मेल आयडी, फोन नं.
5. इतर कागदपत्रे
6. GST क्रमांक
7. आर्थिक दस्तऐवज

Advertisement

SBI ATM फ्रँचायझीसाठी अर्ज कसा करावा
SBI ATM चे फ्रेंचायझिंग प्रदान करणाऱ्या कंपन्यांच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊन तुम्ही ऑनलाइन अर्ज करू शकता. टाटा इंडिकॅश, मुथूट एटीएम आणि इंडिया वन एटीएम यांच्याकडे भारतात एटीएम बसवण्याचा करार आहे. यासाठी तुम्ही या सर्व कंपन्यांच्या वेबसाइटवर ऑनलाइन लॉग इन करून तुमच्या एटीएमसाठी अर्ज करू शकता.

Advertisement

येथे अधिकृत वेबसाइट आहे
टाटा इंडिकॅश – www.indicash.co.in
मुथूट एटीएम – www.muthootatm.com/suggest-atm.html
इंडिया वन एटीएम – india1atm.in/rent-your-space

Advertisement

किती कमावता येईल
या कंपन्यांमध्ये टाटा इंडिकॅश ही सर्वात मोठी आणि जुनी कंपनी आहे. हे 2 लाखांच्या सिक्युरिटी डिपॉझिटवर फ्रँचायझी ऑफर करते जे परत करण्यायोग्य आहे. याशिवाय तुम्हाला 3 लाख रुपये खेळते भांडवल म्हणून जमा करावे लागतील. अशा प्रकारे, यात तुमची एकूण 5 लाख रुपयांची गुंतवणूक आहे. यातील कमाई पाहिल्यास प्रत्येक रोख व्यवहारावर 8 रुपये आणि नॉन-कॅश व्यवहारावर 2 रुपये मिळतात. म्हणजेच, गुंतवणुकीवरील परतावा वार्षिक आधारावर 33-50 टक्क्यांपर्यंत असतो. समजून घेण्यासाठी- जर तुमच्या एटीएममधून दररोज 250 व्यवहार होत असतील, ज्यामध्ये 65 टक्के रोख व्यवहार आणि 35 टक्के नॉन-कॅश ट्रान्झॅक्शन असेल, तर तुमचे मासिक उत्पन्न 45 हजार रुपयांच्या जवळपास असेल. त्याच वेळी, 500 व्यवहारांवर सुमारे 88-90 हजार कमिशन मिळेल. म्हणजेच एक वेळच्या गुंतवणुकीनंतर प्रचंड नफा मिळतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply