Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Kia चा धमाका.. मार्केटमध्ये लॉन्च करणार ग्राहकांना परवडणारी SUV ; जाणुन घ्या डिटेल्स

Please wait..

Kia : Kia India ने Kia Sonet SUV द्वारे सब-कॉम्पॅक्ट SUV सेगमेंटमध्ये प्रवेश केला. सॉनेट कंपनीसाठी एक यशस्वी उत्पादन आहे. लॉन्चच्या वेळी, त्यात अशी अनेक फीचर्स होती जी सेगमेंटच्या इतर वाहनांमध्ये उपलब्ध नव्हती. आता कंपनी Kia Sonet SUV चा आणखी एक अवतार आणणार आहे. कंपनी सॉनेटचे एक्स लाईन व्हेरियंट (Kia Sonet X Line) लॉन्च करणार आहे. या प्रकारात सॉनेट आणखी स्पोर्टी आणि आकर्षक करण्याचा प्रयत्न केला जाणार आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की याआधी कंपनीने आपल्या Seltos SUV चे X line वेरिएंट देखील आणले आहे.

Advertisement

Advertisement

Kia Sonet X Line मध्ये काय खास असेल
Kia Sonet चा X Line वेरिएंट वाहनाच्या GTX Plus वेरिएंटवर आधारित असेल. X Line वर्जनमध्ये, कंपनी फक्त वाहनाच्या बाह्य भागामध्ये बदल करते. आपल्याला सॉनेट एक्स लाइनमध्ये मॅट ग्रेफाइट रंग पाहायला मिळेल.

Advertisement
Loading...

हा नवीन रंग आकर्षक बनवण्यासाठी, याला ORVM वर चकचकीत काळे घटक मिळतील, फॉक्स स्किड प्लेट्सवर पियानो ब्लॅक फिनिश आणि क्रोमच्या जागी क्लासी ब्लॅक क्रोम मिळेल. याशिवाय बंपर, चाके, ग्रिल आणि इतर ठिकाणीही लाल रंगाचे घटक दिले जातील. Kia च्या X लाइन ट्रिम्स Hyundai च्या N Line ट्रिम्स सारख्या आहेत.

Advertisement

Advertisement

इंटिरियरबद्दल बोलायचे झाले तर, येथे सर्व काही GTX Plus प्रमाणेच राहील, स्पोर्टी फील देण्यासाठी फक्त क्लासी ब्लैक क्रोम वापरली जाईल. यात लेदरेट सीट अपहोल्स्ट्री देखील मिळेल. उर्वरित फीचर्स GTX Plus प्रमाणेच राहतील. इंजिन आणि ट्रान्समिशनच्या बाबतीत, यात 7-स्पीड DCT सह 1.0L टर्बो पेट्रोल आणि 6-स्पीड ऑटोमॅटिक टॉर्क कन्व्हर्टरसह 1.5L डिझेल मिळेल. यामध्ये मॅन्युअल किंवा आयएमटी पर्याय उपलब्ध नसतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply