Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Bajaj CT125X : नवीन बाईक घेणार आहेत तर थोडा थांबा; बजाज आणत आहे ‘ही’ जबरदस्त स्वस्त बाईक; जाणुन घ्या किंमत

Please wait..

Bajaj CT125X : भारतातील (Indian) लोकप्रिय दुचाकी कंपनी बजाज (Bajaj) एक नवीन बाईक (Bike) आणणार आहे. हे 125 cc बजाज CT125X असेल. बाईक डीलरशिपवर येण्यास सुरुवात झाली आहे. अशा स्थितीत लवकरच ते सुरू होण्याचे संकेत मिळत आहेत. कंपनी खासकरून प्रवाशांच्या सेगमेंटच्या ग्राहकांसाठी ही बाईक आणत आहे. म्हणजेच ही बाईक कमी किमतीत चांगले मायलेज देणार आहे. अशा परिस्थितीत जर तुम्हीही नवीन बाईक घेण्याचा विचार करत असाल तर तुम्ही काही दिवस वाट पाहू शकता. बाईकचे काही फोटोही ऑनलाइन लीक झाले आहेत. येथे आम्ही तुम्हाला बाईकच्या इंजिनपासून ते फीचर्स आणि किंमतीपर्यंतची माहिती सांगत आहोत.

Advertisement

अशी आहे डिझाईन
आगामी बजाज CT125X मध्ये सिंगल पीस सीट, USB चार्जर आणि नवीन ग्राफिक्स मिळतील. बजाज CT125X डीलरशिपवर दिसला आहे. ऑटो ट्रॅव्हल टेक
नावाच्या यूट्यूब चॅनलने त्याचा व्हिडिओ पोस्ट केला आहे. बाइकचे डिझाइन आणि इंजिन लेआउट अगदी सध्याच्या CT110X प्रमाणे दिसते.

Advertisement

Advertisement
Loading...

काळ्या आणि लाल शेड्स व्यतिरिक्त, याला नवीन ड्युअल-टोन ग्लॉसी ब्लॅक आणि ग्रीन शेड देखील देण्यात आला आहे. आगामी CT125X ला सध्याच्या CT110X च्या तुलनेत बॉडी पॅनलवर नवीन ग्राफिक्स मिळतात. तथापि, सर्वात मोठे अपडेट म्हणजे सीट डिझाइन आणि हँडलबार क्लॅम्प्सवर बसवलेले USB चार्जर.

Advertisement

Advertisement

सामान्य टायर CT125X मध्ये दिले जाऊ शकतात, तर ड्युअल पर्पज टायर CT110X मध्ये उपलब्ध आहेत. इंजिन डिस्कव्हर 125 कडून घेतलेले दिसते. एकूणच बिल्ड गुणवत्ता चांगली दिसते. बाईकची किंमत जवळपास 80 हजार रुपये असण्याची शक्यता आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply